బాలినేని తీరుపై ఉలిక్కిపడ్డ వైసీపీ నేతలు!

రాజకీయ నాయకులు కొంత మర్యాదగా, ప్రజలతో సక్రమంగా ప్రవర్తించాలి. దీనికి భిన్నంగా పలువురు నేతలు ప్రజలపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఎన్నికల ముందు, ఎన్నికల తర్వాత నేతల తీరులో మార్పు వస్తుంది. ప్రచార సమయంలో, రాజకీయ నాయకులు వీలైనంత కూల్‌గా ఉండటానికి ప్రయత్నిస్తారు.
కానీ ప్రజలు నాయకులను కలవడానికి, సహాయం కోరడానికి కోరడానికి వచ్చినప్పుడు నాయకులు దురుసుగా ప్రవర్తిస్తున్నారు. ఈ విషయాన్ని మరోసారి రుజువు చేస్తూ తాను ఎదుర్కొంటున్న సమస్యలను ఏకరువు పెట్టిన ఓ మహిళపై మాజీ మంత్రి బాలినేని శ్రీనివాస్ రెడ్డి ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు.
రాష్ట్రంలో గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం అంటూ ఇంటింటికి ప్రచారం నిర్వహిస్తూ శాసనసభ్యులు తమ నియోజకవర్గ పరిధిలోకి వచ్చే ప్రాంతాల్లో పర్యటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఆందోళనకరమైన పరిణామంగా, వైఎస్‌ఆర్‌సిపి నాయకులు ప్రజలను కలిసినప్పుడు స్థానికుల నుండి వ్యతిరేకతను ఎదుర్కొంటున్నారు.
తమకు ఎదురవుతున్న పలు సమస్యలపై, ప్రచారానికి ఇంటింటికి వచ్చే నేతలను స్థానికులు ప్రశ్నిస్తున్నారు. మాజీ కేబినెట్ మంత్రి బాలినేని శ్రీనివాస్ రెడ్డి వ్యతిరేకతను ఎదుర్కొనే వంతు వచ్చింది. రైతులు పండించిన పంటలకు గిట్టుబాటు ధరలేక మోసపోతున్నారని ఓ మహిళ ఆరోపించింది. దీంతో సంతోషించని మాజీ మంత్రి, దీని వెనుక కొన్ని శక్తులు ఉన్నాయని, తాను ఎవరినీ విడిచిపెట్టబోనని ఆరోపించారు. అంతే కాదు ఆ మహిళకు అన్‌పార్లమెంటరీ భాషలో సమాధానమిచ్చాడు. మాజీ మంత్రి తీరు చూసి పార్టీ నేతలతో పాటు అందరూ ఉలిక్కిపడ్డారు.

Previous articleఅమరావతి సమస్యతో ఇబ్బంది పడుతున్న వైసిపి?
Next articleబసవతారకరామ క్రియేషన్స్’ బ్యానర్ లాంచ్ చేసిన నందమూరి బాలకృష్ణ