ఎమ్మెల్సీ అరెస్ట్‌పై వైఎస్సార్‌సీపీ దళిత నేతలు మౌనం!

ఒక దళితుడిని ఎమ్మెల్సీ హత్య చేసినా వైఎస్సార్‌సీపీలో ఈ వింత మౌనం ఎందుకు? ఎమ్మెల్సీ అనంతబాబు ఇప్పటికే నేరం అంగీకరించారు. అయినా మాజీ హోంమంత్రి మేకతోటి సుచరిత సహా దళిత నేతలు ఎవరూ నోరు మెదపలేదు.మాజీ ఎమ్మెల్సీ జూపూడి ప్రభాకర్‌ వంటి నేతలు కూడా ఈ విషయంపై నోరు మెదపలేదు.
గడప గడపకూ కార్యక్రమంలో బిజీగా ఉన్న సుచరిత, అనంతబాబు మాజీ డ్రైవర్ సుబ్రహ్మణ్యం హత్యపై మాట్లాడటం తగదన్నారు. ఆ పార్టీలోని ఇతర దళిత నేతలు కూడా మౌనంగానే ఉన్నారు. ఈ ఘటనపై నోరు విప్పిన దళిత నాయకుడు, మంత్రి మేరుగ నాగార్జున మాత్రమే.షెడ్యూల్డ్ కులాలకు చెందిన నాయకుడు, నాగార్జున దళితులకు సంబంధించిన ఏదైనా సమస్యపై మాట్లాడటం తెలిసిందే. సుబ్రహ్మణ్యం మృతి హత్యేనని,బాధ్యులను శిక్షించాల్సిందేనని అన్నారు.
ఇప్పుడు ఎమ్మెల్సీని అరెస్ట్ చేయడంపై పోలీసులు నిరాసక్తతతో ఉన్నారని చెబుతున్నారు.శనివారం అంతా పోలీసులుఎమ్మెల్సీని అరెస్టు చేయలేదు.నిన్నటి వరకు మంత్రి తానేటి వనిత కూడా మౌనంగానే ఉన్నారు. ఎమ్మెల్సీని కాపాడుకునేందుకు కొందరు కాపు మంత్రులు కూడా ప్రయత్నించారనే ప్రచారం జరుగుతోంది. అరెస్టును అడ్డుకునేందుకు వారు ప్రయత్నించినట్లు సమాచారం. చివరకు ప్రభుత్వం ఆచితూచి వ్యవహరించి ఎమ్మెల్సీని అరెస్టు చేసింది.

Previous articleటీఆర్ఎస్ కార్యకర్తల్లో ఆత్మస్థైర్యాన్ని పెంచేందుకు కేసీఆర్ డ్రామా!
Next articleబీజేపీపై విరుచుకుపడ్డ ఉండవల్లి!