టీఆర్ఎస్ రాజ్యసభ అభ్యర్థి విశ్వసనీయతను ప్రశ్నించిన జగ్గా రెడ్డి!

కోవిడ్ మహమ్మారి నుండి, రోగులను రక్షించడానికి అనేక మందులు వచ్చాయి. వాటిలో, యాంటీవైరల్ ఔషధం రెమ్‌డెసివిర్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరం ఉంది, ఎందుకంటే చిన్న లక్షణాలు ఉన్న రోగులకు ఇంజెక్షన్ ఇవ్వబడింది. ఒకానొక సమయంలో ఇంజక్షన్‌కు విపరీతమైన డిమాండ్ ఏర్పడి బ్లాక్ మార్కెట్‌లో భారీ ధరకు విక్రయించినట్లు సమాచారం. అధికార టీఆర్ఎస్ నుంచి రాజ్యసభ సభ్యుడిగా హెటిరో చైర్మన్ బండి పార్థసారధి రెడ్డిని ఎంపిక చేయడంపై తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ పై తెలంగాణ కాంగ్రెస్ నేత జగ్గారెడ్డి నిప్పులు చెరిగారు.
బ్లాక్ మార్కెట్‌లో ఇంజెక్షన్లు పంపి సొమ్ము చేసుకుంటున్నారని ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్న వ్యక్తిని రాజ్యసభకు ఎలా పంపుతారని, ఆయనకు ఎగువసభలో అడుగుపెట్టడానికి ఎలాంటి విశ్వసనీయత ఉందని ప్రశ్నించారు. అభ్యంతరాల విక్రయాల్లో అక్రమాలకు పాల్పడినందుకు పార్థసారథిరెడ్డి ఐటీ దాడులు నిర్వహించారని, ఐటీ అధికారులు దాదాపు రూ.500 కోట్ల నగదును స్వాధీనం చేసుకున్నారని జగ్గారెడ్డి ఆరోపించారు.ఇంత జరిగినా తన గురించి ఎందుకు వార్తలు రావడం లేదని ప్రశ్నించారు.
రెమ్‌డిసివిర్ ఇంజెక్షన్ల విక్రయానికి సంబంధించిన వివాదాన్ని మెడికల్ స్కామ్‌లలో చీకటి ఎపిసోడ్‌గా పేర్కొంటూ, తెలుగు రాష్ట్రాల్లో రచ్చ చేసిన వ్యక్తికి రాజ్యసభ టిక్కెట్ ఎలా వచ్చిందని జగ్గా రెడ్డి ప్రశ్నించారు.

Previous articleరాజు అనర్హత పిటిషన్ పై కదలిక!
Next article2024లో మళ్లీ పోటీ చేయాలనుకుంటున్నకోలగట్ల?