జనసేన పార్టీపై కన్నేసిన కొత్తపల్లి?

నరసాపురం అసెంబ్లీ నియోజకవర్గానికి చెందిన వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ సీనియర్ నాయకుడు, మాజీ మంత్రి కొత్తపల్లి సుబ్బరాయుడు దాదాపుగా ఆ పార్టీకి దూరమవుతున్నారు.ఆదివారం సుబ్బరాయుడుకి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ప్రభుత్వం గన్‌మెన్‌లను ఉపసంహరించుకున్న తీరును బట్టి తెలుస్తోంది.
తెలుగుదేశం పార్టీ హయాంలో కాపు కార్పొరేషన్‌ చైర్మన్‌గా ఉన్నప్పటి నుంచి ఆయనకు రెండు షిఫ్టుల్లో ఇద్దరు గన్‌మెన్‌లను కేటాయించారు. ఇప్పుడు అతను ఏ పదవిని అనుభవించడం లేదు. ఎటువంటి ముప్పును కలిగి ఉండడు కాబట్టి, పోలీసు శాఖ నిశ్శబ్దంగా భద్రతా సిబ్బందిని ఉపసంహరించుకుంది.
ఇది ఒకరకంగా మాజీ మంత్రికి ఉన్న అధికారాలను తొలగించడమేనని, వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ లో తన రోజులు లెక్కించబడుతున్నాయని సుబ్బరాయుడు భావిస్తున్నాడు. జిల్లాల పునర్వ్యవస్థీకరణలో భాగంగా కొత్తగా ఏర్పడిన నరసాపురం జిల్లాకు భీమవరం జిల్లా కేంద్రంగా ప్రకటించడంపై సుబ్బరాయుడు రాష్ట్ర ప్రభుత్వంపై తిరుగుబాటు బావుటా ఎగురవేశారు.
నరసాపురంను జిల్లా కేంద్రంగా చేయడంలో విఫలమయ్యారంటూ నరసాపురం అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం వైఎస్‌ఆర్‌సి ఎమ్మెల్యే ముదునూరు ప్రసాద రాజును ఆయన టార్గెట్ చేశారు. అతను నరసాపురంలో నిరసన ర్యాలీలకు నాయకత్వం వహించాడు మరియు 2019 అసెంబ్లీ ఎన్నికలలో రాజు విజయం కోసం పనిచేసినందుకు పశ్చాత్తాపంగా వేదికపై చెప్పులుతో తనను తాను కొట్టుకున్నాడు.
ఇన్ని రోజులు సుబ్బారాయుడు వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో నరసాపురం పార్టీ అభ్యర్థిగా తనను తాను ప్రొజెక్ట్ చేసుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు. కానీ ప్రభుత్వ నిర్ణయానికి వ్యతిరేకంగా తిరుగుబాటు చేయడం ద్వారా కాపు నాయకుడు తన అవకాశాలను తానే చెడగొట్టుకున్నాడు. తెలుగుదేశం పార్టీలో ఎంపీ,ఎమ్మెల్యే,క్యాబినెట్‌ మంత్రి పదవులతో సహా పలు పదవులు అనుభవించిన ఆయన 2009లో మెగాస్టార్ చిరంజీవి ప్రజారాజ్యం పార్టీలోకి చేరి ఎన్నికల్లో ఓడిపోయారు.
ఆ తర్వాత 2014లో వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీలో చేరి నరసాపురం నుంచి టీడీపీ తరఫున పోటీ చేసి ఓడిపోయారు.ఆ తర్వాత మళ్లీ టీడీపీలోకి వెళ్లి 2019 ఎన్నికలకు ముందు టీడీపీని వీడి మళ్లీ వైఎస్సార్‌సీపీలోకి వచ్చారు.
ఆయనకు నరసాపురం నుంచి పార్టీ టిక్కెట్ దక్కలేదు, ఎమ్మెల్సీ సీటు కానీ ఆయనకు దక్కలేదు.అప్పటి నుంచి ఆయన పార్టీపై అసంతృప్తితో ఉన్నారు. జనసేన పార్టీపై కన్నేసి ఉన్న ఆయన వచ్చే ఎన్నికల్లో నరసాపురం నుంచి జనసేన టిక్కెట్‌పై పోటీ చేయవచ్చని సమాచారం.

Previous articleఎమ్మెల్యేల సహాయ నిరాకరణ.. కలవరంలో మాజీ డిప్యూటీ సీఎం!
Next articleరాజు అనర్హత పిటిషన్ పై కదలిక!