ఎమ్మెల్యేల సహాయ నిరాకరణ.. కలవరంలో మాజీ డిప్యూటీ సీఎం!

కావడం లేదని ఆరోపించారు. కానీ, ఆమెకు జిల్లాకు చెందిన ఇతర ఎమ్మెల్యేల నుంచి పెద్దగా మద్దతు లభించలేదు.
ఇప్పుడు ఆమె అధికారానికి దూరమయ్యారు. ఆమె కేవలం ఎమ్మెల్యే మాత్రమే. అయితే సీఎం జగన్ ఆమెను పార్వతీపురం జిల్లా అధ్యక్షురాలిగా చేశారు. పార్వతీపురం రాష్ట్రంలోని చిన్న జిల్లాలలో ఒకటి. ఇది కేవలం నాలుగు అసెంబ్లీ స్థానాలను కలిగి ఉంది కురుపాం, సాలూరు, పార్వతీపురం, పాలకొండ. ఈ నలుగురిని వైఎస్సార్‌సీపీ కైవసం చేసుకున్నప్పటికీ,సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేల మధ్య తీవ్ర విభేదాలు ఉన్నాయి.
పార్వతీపురం ఎమ్మెల్యే అలజంగి జోగారావు, పుష్ప శ్రీవాణి మధ్య మాటలు లేవు. శ్రీవాణి మంత్రిగా ఉన్నప్పుడు కూడా తన నియోజకవర్గంలోని ఏ కార్యక్రమానికి కూడా ఆమెను ఆహ్వానించలేదు. సాలూరుతో డిట్టో. ఈ నియోజకవర్గానికి రాజన్న దొర ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. గిరిజన ప్రాంతంలో అత్యంత సీనియర్ ఎమ్మెల్యేల్లో రాజన్న కూడా ఉన్నారు. పుష్ప శ్రీవాణి వంటి యువ రాజకీయ నాయకురాలిని మంత్రిగా చేయడంతో ఆయన చిరాకు పడ్డారు. అతను ఎప్పుడూ ఆమెకు దూరంగా ఉండేవాడు.
పాలకొండలోనూ అదే పరిస్థితి. శ్రీవాణికి స్థానిక ఎమ్మెల్యే వి.కళావతి ఎప్పుడూ సహకరించలేదు. ప్రత్యర్థి రాజన్న దొర మంత్రి కావడం ఆమెకు మరో సమస్య. పుష్ప శ్రీవాణికి సహకారం అందించడానికి అతను ఆసక్తి చూపడం లేదు. తన సమస్యలను ప్రాంతీయ సమన్వయకర్త, మంత్రి బొత్స సత్యనారాయణ దృష్టికి తీసుకెళ్లినట్లు విశ్వసనీయవర్గాలు చెబుతున్నాయి.

Previous articleగడప గడపకు వర్సెస్ బాదుడే బాదుడు!
Next articleజనసేన పార్టీపై కన్నేసిన కొత్తపల్లి?