డోన్ లో కేఈ ఫ్యామిలీకి షాక్ ఇచ్చిన చంద్రబాబు!

టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు అనుభవజ్ఞులను ఢీకొట్టేందుకు సిద్ధమైనట్లు తెలుస్తోంది. ఆయన ఇప్పుడు రాజకీయాల్లోకి కొత్త ముఖాలను తీసుకురావాలని అనుకుంటున్నారు. ఈ క్రమంలో దశాబ్దాల తరబడి అధికార పీఠాన్ని అధిష్టించిన వారికే తప్పదన్న స్పష్టమైన సంకేతాలు పంపుతున్నారు.
ఇటీవ‌ల క‌ర్నూలు ప‌ర్య‌ట‌న‌లో చంద్ర‌బాబు నాయుడు స్థానిక నేత సుబ్బారెడ్డిని డోన్ అసెంబ్లీ నియోజ‌క‌వ‌ర్గం అభ్య‌ర్థిగా ప్ర‌క‌టించి ప్ర‌ఖ్యాతి గాంచిన కేఈ కుటుంబానికి షాక్ ఇచ్చారు. కేఈ కుటుంబం డోన్ ను తమ రాజ్యంగా భావిస్తుంది. 1978 నుండి, డోన్ లో కుటుంబం రాజకీయాలను ఆధిపత్యం చేస్తోంది.టీడీపీ ఆవిర్భవించినప్పటి నుంచి కేఈ కృష్ణ మూర్తి వెంటే ఉన్నారు.
2019 ఎన్నికల్లో కూడా కేఈ సోదరుడు కేఈ ప్రభాకర్‌ డోన్ నుంచి పోటీ చేసి ఓడిపోయారు. అయితే ఈసారి మాత్రం కేఈ కుటుంబం ఇతరులకు దారి తప్పదని చంద్రబాబు స్పష్టమైన సంకేతాలు పంపారు. విశేషమేమిటంటే, కెఇ కుటుంబం కొంతకాలంగా క్రియాశీల రాజకీయాలకు దూరంగా ఉంది.స్థానిక సంస్థల ఎన్నికలపై వారు ఆసక్తి చూపడం లేదు.
టీడీపీ ప్రచారానికి సారథ్యం వహించి వివిధ చోట్ల అభ్యర్థులను ఖరారు చేసింది సుబ్బారెడ్డి. ఇదిలా ఉంటే టీడీపీకి రాజీనామా చేసేందుకు కేఈ కుటుంబం సిద్ధమైందనే చర్చ జరుగుతోంది. అయితే వారు ఏ పార్టీలో చేరుతారనే దానిపై స్పష్టత లేదు. రాజకీయాలలో కెఇ కుటుంబానికి ఇది అంతం కానుందా? వేచి చూద్దాం.

Previous articleనాని, వివేక్ ఆత్రేయ, మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ ‘అంటే.. సుందరానికీ’
Next articleకొత్త ఫ్రంట్ కోసం కేసీఆర్.. డైలమాలో కాంగ్రెస్!