ముందస్తు ఎన్నికలకు సిద్ధం కావాలి: చంద్రబాబు

2024 సార్వత్రిక ఎన్నికలకు ముందు ‘ముందస్తు ఎన్నికలకు’ సిద్ధంగా ఉండాలని టీడీపీ అధ్యక్షుడు, మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్. చంద్రబాబు నాయుడు మంగళవారం పార్టీ క్యాడర్‌కు పిలుపునిచ్చారు. “2024 కంటే ముందే రాష్ట్రంలో ముందస్తు ఎన్నికలు జరిగే అవకాశం ఉంది. దీని కోసం కార్యకర్తలు , నాయకులు సిద్ధంగా ఉండాలి. ఎలాంటి సవాళ్లనైనా ఎదుర్కొనేందుకు సిద్ధంగా ఉండాలి’’ అని నాయుడు అన్నారు. పార్టీ నేతలతో టెలికాన్ఫరెన్స్‌లో మాట్లాడిన టీడీపీ అధినేత జగన్‌ రెడ్డి పాలనలో అన్ని వర్గాల ప్రజలు తీవ్ర ఇబ్బందులు పడుతున్నారని అన్నారు. ఇలాంటి క్లిష్ట పరిస్థితుల్లో తెలుగుదేశం పార్టీని ఆశలకు చిహ్నంగా, భవిష్యత్తుకు అవకాశంగా చూసుకున్నారు.
వైసీపీ పాలనపై సర్వత్రా ప్రభుత్వ వ్యతిరేక తరంగం వీస్తోందని చంద్రబాబు నాయుడు అన్నారు. పెరిగిన పన్నులకు వ్యతిరేకంగా ‘బాదుడే బాదుడు’ ప్రచారంలో టీడీపీ నేతలకు ప్రజలు ఘనస్వాగతం పలికారు. మరోవైపు ప్రభుత్వం చేపట్టిన ‘గడప గడపకూ’ కార్యక్రమానికి సర్వత్రా ప్రజా వ్యతిరేకత ఎదురైంది. సామాన్య ప్రజానీకం ముందుకు వచ్చి తమ కష్టసుఖాలను టీడీపీ నేతలకు చెప్పుకుంటున్నారని చంద్రబాబు నాయుడు దృష్టికి తీసుకెళ్లారు.ఇది విపరీతమైన ప్రభుత్వ వ్యతిరేక సెంటిమెంట్‌కు స్పష్టమైన సూచన. రాష్ట్ర భవిష్యత్తుకు భరోసా స్తంభంగా టీడీపీ మళ్లీ అవతరించింది. ‘బాదుడే బాదుడు’ ప్రచారంలో భాగంగా జిల్లాల్లో పర్యటించిన టీడీపీ అధినేత తన అనుభవాలను, భారీ స్పందనను పంచుకున్నారు.
రాష్ట్రంలోని అన్ని వర్గాలలోనూ, అన్ని ప్రాంతాల్లోనూ వైసీపీ పాలనపై ప్రజావ్యతిరేకత స్పష్టంగా కనిపిస్తోంది. జగన్ పాలన తీవ్ర దుమారాన్ని ఎదుర్కొంటోంది. అన్ని స్థాయిల టీడీపీ నేతలు ప్రజలకు మరింత చేరువ కావాలని చంద్రబాబు నాయుడు ఉద్ఘాటించారు. ఎలాంటి సవాళ్లనైనా ఎదుర్కొనేందుకు టీడీపీ శ్రేణులు, నేతలు సిద్ధంగా ఉండాలి. చంద్రబాబు నాయుడు పార్టీ మండల, గ్రామ కమిటీలతో సమావేశమై ‘బాదుడే బాదుడు’, పార్టీ సభ్యత్వ నమోదు, ఓటరు ధ్రువీకరణ, మహానాడు ఏర్పాట్లను సమీక్షించారు. పార్టీ నాయకులు తమ తమ ప్రాంతాల్లోని ప్రతి ఇంటిని సందర్శించాలని ఆయన కోరారు. మూడేళ్లుగా తప్పుడు విధానాల వల్ల అన్ని వర్గాలు టీడీపీ నేతలకు స్వాగతం పలుకుతూ తమ బాధలను వాపోతున్నాయి.

Previous articleఎఫ్‌ 3.. పక్కా ఫైసా వసూల్‌ మూవీ…
Next articleరాజ్యసభ నామినేషన్లపై వివాదం?