టీఆర్ఎస్ రాజ్యసభ ఎంపీ నమస్తే తెలంగాణ ఎండీ?

ప్రగతి భవన్‌లో సందడి ఏమిటంటే, ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ తన దీర్ఘకాల సహచరుడు, టీఆర్‌ఎస్ మౌత్‌పీస్ నమస్తే తెలంగాణ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ దీనకొండ దామోదర్ రావుకు రాజ్యసభ సీటును ఇవ్వడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. ఆయన పేరు ఇప్పటికే ఖరారైందని, త్వరలోనే అధికారికంగా ప్రకటన వెలువడే అవకాశం ఉందని సన్నిహితులు చెబుతున్నారు.
దామోదర్‌రావు పేరును ప్రస్తావించే ముందు టీఆర్‌ఎస్‌ అధినేత కే చంద్రశేఖర్‌రావు పలువురి పేర్లను పరిశీలించినట్లు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం.
అన్నీ సవ్యంగా జరిగితే దామోదర్ రావు మే 19న నామినేషన్లు దాఖలు చేయనున్నారు. దామోదర్ రావు కేసీఆర్‌కు నమ్మకమైన సహచరుడు, ప్రత్యేక రాష్ట్ర సాధన కోసం జరిగిన ఆందోళనలో తోటి ప్రయాణికుడు. ధర్మపురి శ్రీనివాస్‌, కెప్టెన్‌ లక్ష్మీకాంతరావుల రాజ్యసభ పదవీకాలం జూన్‌ 21తో ముగియనుంది. అంతేకాకుండా ఎమ్మెల్సీగా చేసిన బండ ప్రకాష్‌ కూడా రాజీనామా చేయడంతో ఖాళీ ఏర్పడింది.
మరో ఇద్దరు అభ్యర్థులను ఖరారు చేసే పనిలో టీఆర్‌ఎస్‌ అధినేత ఉన్నట్లు సమాచారం. మిగిలిన రెండు సీట్లలో ఒకటి ఓసీలకే దక్కుతుందని సంబంధిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. పారిశ్రామికవేత్త సీఎల్ రాజం, మాజీ ఎంపీ పొంగులేటి శ్రీనివాస్‌రెడ్డి,పార్థసారథి పేర్లు ప్రచారంలో ఉన్నాయి. మూడో సీటు షెడ్యూల్డ్ కులాలకే దక్కుతుంది. మోత్కుపల్లి నర్సింహులు సహా పలువురి పేర్లు ప్రచారంలో ఉన్నాయి. అలాగే మాజీ మంత్రి మండవ వెంకటేశ్వరరావు, బాలమల్లు, నరేంద్రనాథ్ చౌదరి తదితరుల పేర్లు కూడా వినిపిస్తున్నాయి.

Previous articleవిజయ్ దేవరకొండ, సమంత టైటిల్ “ఖుషి”
Next articleఏప్రిల్ 25న తేలనున్న ఏపీభవన్ భవితవ్యం?