ఇచ్ఛాపురం నియోజకవర్గంలో త్రిముఖ పోటీ?

ఇచ్ఛాపురం వైసీపీ, టీడీపీ, జనసేన మూడు పార్టీలు ఈ నియోజకవర్గంపై దృష్టి సారించి 2024 ఎన్నికలకు తమ సత్తా చాటాలని ప్రయత్నిస్తున్నాయి. జనసేన సీనియర్ నేత, జేడీ లక్ష్మీనారాయణ సలాహల పుట్టుగ గ్రామాన్ని దత్తత తీసుకున్నారు. మద్యం సేవించడం మానేస్తామంటూ స్థానికులతో ప్రతిజ్ఞ చేయిస్తున్నాడు. అతను అనేక స్వచ్ఛంద సంస్థలను కూడా చేర్చుకున్నాడు, సంక్షేమ కార్యక్రమాలను చేపట్టాడు. జిల్లాలో కష్టపడి పనిచేస్తున్నాడు. పేదల కోసం అనేక ఆదాయాన్ని పెంచే పనులను కూడా ఆయన ప్రారంభించారు.
టీడీపీ సిట్టింగ్‌ ఎమ్మెల్యే బెందాళం అశోక్‌ వచ్చే ఎన్నికల్లో తమ సత్తా చాటాలని ప్రయత్నిస్తున్నారు. టీడీపీకి చెందిన స్థానిక ఎంపీ కింజరాపు రామ్మోహన్‌నాయుడుతో ఆయనకు అత్యంత స్నేహపూర్వక సంబంధాలు ఉన్నాయి.స్థానిక బిల్డర్ ప్రియా అప్పల రాజుపై వైఎస్సార్సీపీ దృష్టి సారించింది. రాజు భార్య విజయ శ్రీకాకుళం జిల్లా జెడ్పీ చీఫ్‌గా ఉన్నారు. మంత్రి సీదిరి అప్పల రాజు కూడా ఈ నియోజకవర్గంపైనే దృష్టి సారించి 2024లో వైఎస్సార్‌సీపీని గెలిపించాలని కోరుతున్నారు.
దీంతో సాయిరాజు, బెందాళం అశోక్‌, జేడీ లక్ష్మీనారాయణ ఒకే నియోజకవర్గంపై కన్నేసినట్లు తెలుస్తోంది. దీంతో అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ రాజకీయాలు ఆసక్తికరంగా మారుతున్నాయి. రానున్న రోజుల్లో నియోజకవర్గంలో రాజకీయాలు ఏ విధంగా మారతాయో చూడాలి.

Previous articleఈటల కు బిజెపిలో తగిన గుర్తింపు లేదా?
Next articleఅశ్విన్ బాబు, అనీల్ కన్నెగంటి ‘హిడింబ’ ఫస్ట్ గ్లింప్స్ విడుదల