పెద్ద నేతలను ఆకర్షించడంలో విఫలమైన బీజేపీ!

జన సమీకరణ, హాజరు, అమిత్ షా ప్రసంగానికి స్పందన వంటి అంశాల దృష్ట్యా బీజేపీ తుక్కుగూడ సభ విజయవంతం కావచ్చు. పార్టీ నాయకులు తమ విభేదాలను విడిచిపెట్టి కలిసి పని చేయడం పార్టీ పరంగా బలాన్ని ప్రదర్శించడం కావచ్చు. కానీ, ఒకానొక లెక్కన బీజేపీ బహిరంగ సభ అంచనాలను అందుకోవడంలో విఫలమైంది.
ఇతర పార్టీల నుంచి టీఆర్‌ఎస్‌, కాంగ్రెస్‌ల నుంచి పలువురు ప్రముఖులు అమిత్‌ షా సమక్షంలో బీజేపీలో చేరతారని బీజేపీ మొదటి నుంచి చెబుతూ వస్తోంది. కొండా విశ్వేశ్వర్ రెడ్డి వంటి పెద్ద పేర్లు ఎఫెక్ట్ కోసం విసిరారు. కానీ, మే 14వ తేదీ ముగిసే సమయానికి అమిత్ షా సమక్షంలో పెద్దగా ఎవరూ బీజేపీలో చేరలేదు. పెద్ద నేతలను ఆకర్షించడంలో బీజేపీ విఫలమైందని స్పష్టమైంది. ఇతర పార్టీల నేతలు ఇంకా వెయిట్ అండ్ వాచ్ మోడ్‌లోనే ఉన్నారని వర్గాలు చెబుతున్నాయి.టీఆర్‌ఎస్‌ను ఢీకొట్టగల బీజేపీ సామర్థ్యంపై వారికి ఇంకా కొన్ని సందేహాలున్నట్లు తెలుస్తోంది. అందుకే చాలా కాలంగా బీజేపీతో టచ్‌లో ఉన్న చాలా మంది పెద్దలు ముందడుగు వేయకూడదని నిర్ణయించుకున్నారు.
ఆసక్తికరంగా, అమిత్ షా కార్యక్రమం జరిగిన ఒక రోజు తర్వాత, ఆదివారం,కొంతమంది రెండవ స్థాయి నాయకులు బిజెపిలో చేరారు. GHMC మాజీ కార్పొరేటర్ నీల అంజన్ కుమార్ గౌడ్ తన మద్దతుదారులతో బిజెపిలో చేరారు. తెలంగాణ అసెంబ్లీ డిప్యూటీ స్పీకర్ పద్మారావు గౌడ్‌కు ఆయన సన్నిహిత బంధువు. ఎల్బీనగర్ జేఏసీ మాజీ కన్వీనర్ ఆలె పురేందర్, మరో నేత రాకేష్ బీజేపీలో చేరారు. అయితే ఇవన్నీ కొంతకాలంగా రాజకీయ నిద్రాణస్థితిలో ఉన్నాయి.

Previous articleబీజేపీని వీడిన రావెల కిషోర్ మళ్లీ టీడీపీలోకి?
Next articleటాలెంటెడ్ హీరోయిన్ వరలక్ష్మీ శరత్ కుమార్ ప్రధాన పాత్రలో ‘చేజింగ్’