ఒక దెబ్బకు రెండు పిట్టలు కొట్టాలనుకున్న గంటా!

మాజీ మంత్రి, భీమిలి టీడీపీ ఎమ్మెల్యే గంటా శ్రీనివాసరావు మూడేళ్ల నిద్రాణస్థితి తర్వాత మళ్లీ రాజకీయాల్లోకి వచ్చారు. గంటా ఈసారి టీడీపీ టిక్కెట్టుపై గట్టిపోటీని ఇచ్చేందుకు సిద్ధమవుతున్నట్లు సమాచారం. ఆయన ఈసారి అనకాపల్లి జిల్లాకు మారే ఆలోచనలో ఉన్నారు.
గంటా సన్నిహితుల అభిప్రాయం ప్రకారం, వైజాగ్ జిల్లా నుండి అనకాపల్లి జిల్లాకు మారడం రెండు రెట్లు లక్ష్యాలు. ముందుగా అనకాపల్లిలో టీడీపీ టిడిపి పై పట్టు సాధించటం. నిజానికి 2019 ఎన్నికల్లో జిల్లాలో వైఎస్సార్‌సీపీ క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసింది. గంటా అనకాపల్లి, ఎలమంచిలి, చోడవరం నుంచి పోటీ చేయడం ద్వారా వైఎస్సార్‌సీపీని ఓడించవచ్చు. రెండవది అనకాపల్లి జిల్లాలో మాజీ మంత్రి చింతకాయల అయ్యన్న పాత్రుడుకి కౌంటర్‌గా ఎదగాలని గంటా భావిస్తున్నారు.
అనకాపల్లిలో టీడీపీకి పెద్దపీట వేసేది అయ్యన్న మాత్రమే. కాబట్టి అనకాపల్లి నుంచి పోటీ చేసి గెలిస్తే ప్రత్యర్థి అయ్యన్న పాత్రుడుకి సవాల్ విసిరే పరిస్థితి. తద్వారా ఆయన తన అంతర్గత ప్రత్యర్థి అయ్యన్న పాత్రుడిని, బయటి శత్రువు వైఎస్‌ఆర్‌సీపీని ఒక్క దెబ్బతో ఢీకొట్టగలిగారు.
గతంలో అనకాపల్లి నుంచి కొణతాల రామకృష్ణ వంటి బలమైన నేతపై గంటా శ్రీనివాసరావు గెలుపొందినట్లు సమాచారం. అనకాపల్లి నుంచి కొత్తగా మంత్రి గుడివాడ అమర్‌నాథ్‌పై పోటీ చేయాలనుకుంటున్నారు గంటా. వైఎస్సార్‌సీపీలోని లోపాలను తనకు అనుకూలంగా మలచుకుని గుడివాడ అమర్‌నాథ్‌ను ఓడించాలని ఆయన భావిస్తున్నారు.

Previous articleవైఎస్‌ జగన్‌ పై విచారణ మళ్లీ మొదటి దశకి?
Next articleNew Look Young Tiger NTR