అయోమయంలో వైజాగ్ సౌత్ ఎమ్మెల్యే వాసుపల్లి?

వైజాగ్ సౌత్ ఎమ్మెల్యే వాసుపల్లి గణేష్ కుమార్ రెండు మనసుల్లో ఉన్నారన్నారు. భౌతికంగా వైఎస్సార్‌సీపీలో ఉన్నా, ఆయన ఆలోచన మాత్రం టీడీపీలో ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. వాస్తవానికి, అతను 2019 ఎన్నికల్లో వైఎస్సార్సీపీ సునామీని ఎదుర్కొన్నప్పటికీ టీడీపీ టిక్కెట్‌పై రెండుసార్లు టీడీపీ ఎమ్మెల్యేగా గెలిచాడు. కానీ, తన విద్యాసంస్థలను కాపాడుకోవాల్సిన అవసరం వంటి అనేక ఒత్తిళ్లు ఆయనను వైఎస్సార్‌సీపీలో చేరేలా చేశాయి.
ఆయన వైఎస్సార్‌సీపీలో ఉన్నప్పటికీ పార్టీ రోజువారీ వ్యవహారాలకు దూరంగానే ఉంటున్నారు.అలాగే,తనతో పాటు వైఎస్సార్‌సీపీలోకి వచ్చిన టీడీపీ మాజీ నేతలతోనూ ఆయన సన్నిహితంగా మెలుగుతున్నట్లు సమాచారం. తన నియోజకవర్గంలోని ఓటర్లకు చేరువయ్యేందుకు ఆయన ప్రజా దర్బార్లు నిర్వహిస్తున్నారు.
వాసుపల్లి గణేష్ వ్యవహారశైలిని జిల్లాలోని వైఎస్సార్‌సీపీ నేతలు, రాష్ట్రస్థాయి నేతలు గమనించినట్లు సమాచారం. జిల్లా వైఎస్సార్‌సీపీ అధ్యక్షుడిగా అవంతి శ్రీనివాస్‌ ప్రమాణస్వీకారానికి కూడా ఆయన దూరంగా ఉన్నారు. వచ్చే ఎన్నికల్లో వాసుపల్లి గణేష్‌ను పక్కన పెట్టి వేరొకరికి టికెట్ ఇవ్వాలని పార్టీ అధిష్టానం యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఇదిలా ఉంటే, ఇప్పటికే మాజీ మంత్రి గంటా శ్రీనివాసరావు సహకారంతో గ వాసుపల్లి టీడీపీలో ఓ ఛానల్ ఓపెన్ చేశారనే టాక్ వినిపిస్తోంది.
అయితే, టీడీపీ ఆయనకు పార్టీ టిక్కెట్ ఇస్తుందా లేదా అనేది కూడా పెద్ద ప్రశ్నగా మారింది. వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ పట్టించుకోకుండా, టీడీపీ పక్కన పెడితే ఆయన రెండు రెండు విధాల నష్టపోతారన్నారు. 2024 ఎన్నికల్లో తమ ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థిగా మాజీ ఎమ్మెల్యే గండి బాబ్జీని ప్రమోట్ చేసేందుకు టీడీపీ ప్రయత్నిస్తోందని ప్రచారం జరుగుతోంది. అదే జరిగితే వాసుపల్లికి టీడీపీ టికెట్ దక్కకపోవచ్చు. అదే సమయంలో, వైఎస్సార్సీపీలో కూడా ఆయనకు తలుపులు మూసుకుపోతున్నాయి.

Previous articleNew Look Young Tiger NTR
Next articleదుల్కర్ సల్మాన్ – హను రాఘవపూడి – స్వప్న సినిమా ” సీతా రామం”