టీడీపీ నేత జెసితో బీజేపీ జాతీయ కార్యదర్శి భేటీ?

కాషాయ పార్టీ భారతీయ జనతా పార్టీ ఆంధ్రప్రదేశ్ విభాగం రాష్ట్రంలో పార్టీని బలోపేతం చేయడానికి తీవ్రంగా కృషి చేస్తోంది. వచ్చే ఎన్నికల్లో తెలుగుదేశం పార్టీతో జనసేన చేతులు కలిపే అవకాశం ఉందనే వార్తలు రావడంతో బీజేపీ అన్ని పనులు సొంతంగా చేస్తోంది.
ఆత్మకూరు ఉప ఎన్నికలకు అభ్యర్థిని ఖరారు చేసే పనిలో పార్టీ ఇప్పటికే కసరత్తు చేసిందని ఇటీవలే ఏపీ బీజేపీ ప్రకటించింది. ప్రస్తుతం బీజేపీ, జనసేన మధ్య పొత్తు ఉన్నందున ఉప ఎన్నికలపై ఏపీ బీజేపీ చీఫ్ సోము వీర్రాజు చేసిన వ్యాఖ్యలు ఆ రెండు పార్టీల మధ్య దోస్తీపై అనేక సందేహాలు లేవనెత్తాయి.
ఇది చాలదన్నట్లు భారతీయ జనతా పార్టీ జాతీయ కార్యదర్శి సునీల్ దేవధర్ తెలుగుదేశం పార్టీ నేత, తాడిపత్రి మున్సిపల్ చైర్మన్ జెసి ప్రభాకర్ రెడ్డిని ఆయన ఇంట్లో కలిసి ఆయన ఇచ్చిన లంచ్ పార్టీలో పాల్గొన్నారు.
జేసీ, భారతీయ జనతా పార్టీ జాతీయ కార్యదర్శి కలిసి సమావేశానికి వచ్చి కలిసి భోజనం చేశారన్న వార్తలను జేసీ ప్రభాకర్ రెడ్డి బృందం ప్రకటించింది. లంచ్ పార్టీలో చాలా మంది పాల్గొన్నప్పటికీ వీరిద్దరితో కలిసి లంచ్ చేసిన మిగతా వారు ఎవరనే సమాచారం లేదు.
రాష్ట్రంలో తన పాద ముద్రను పెంచుకోవాలని భావిస్తున్న కాషాయ పార్టీ, పార్టీకి సహకరించే నాయకుల కోసం వెతుకులాటలో ఉన్నారని, వారిలో జేసీ ప్రభాకర్ రెడ్డి కూడా ఒకరిగా ఉండవచ్చని వీరిద్దరి భేటీ కొత్త చర్చకు తెర లేపింది. అయితే, మరింత సమాచారం కోసం వేచి ఉంది.

Previous article‘సర్కారు వారి పాట’ పవర్ ప్యాక్డ్ కమర్షియల్ ఎంటర్ టైనర్..
Next articleవైఎస్‌ జగన్‌ పై విచారణ మళ్లీ మొదటి దశకి?