బీజేపీలో చేరనున్న నటి,ఎంపీ సుమలత?

ఒకప్పటి కథానాయిక సుమలత ప్రస్తుతం మాండ్యా నుంచి స్వతంత్ర ఎంపీగా ఉన్న ఆమె ఇప్పుడు బీజేపీలో చేరేందుకు యోచిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఒకప్పుడు రాహుల్ గాంధీకి సన్నిహితురాలిగా భావించి, నటుడు-భర్త అంబరీష్ కాంగ్రెస్ ప్రభుత్వంలో మంత్రిగా ఉన్న సుమలత బిజెపిలో చేరాలని యోచిస్తున్నారు.
నిజానికి,సుమలత తన అభ్యర్థిని నిలబెట్టని బిజెపి మద్దతుతో మాండ్యా నుండి ఎంపీగా గెలిచారు. అప్పటి నుంచి ఆమె బీజేపీతో స్నేహ బంధాన్ని కొనసాగిస్తున్నారు. పార్లమెంటులోనూ ఆమె బీజేపీ వైపు మొగ్గు చూపుతున్నట్లు ఆమె ప్రసంగాలు వెల్లడిస్తున్నాయి. అయితే తాజాగా ఆమె బీజేపీలో చేరే ఆలోచనలో ఉన్నట్లు సమాచారం.
తన కుమారుడు అభిషేక్‌ను కూడా రాజకీయాల్లోకి తీసుకురావాలని ఆమె యోచిస్తున్నట్లు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం. అభిషేక్ ఇప్పుడు సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాడు,అయితే సుమలత అతన్ని మద్దూరు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుండి అభ్యర్థిని చేయాలనే ఆలోచనలో ఉన్నట్లు సమాచారం. ఆమె మాండ్యా పార్లమెంట్ నియోజకవర్గం నుంచి బీజేపీ అభ్యర్థిగా పోటీ చేయాలని యోచిస్తున్నారు. బీజేపీ కూడా ఆమెకు టికెట్ ఇచ్చేందుకు ఆసక్తి చూపుతున్నట్లు సమాచారం.
విజయవాడకు చెందిన సుమలత సినిమాల్లోకి రాకముందు మిస్ చెన్నై. ఆమె తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళ చిత్రాలలో విజయవంతమైన ప్రస్థానాన్ని కలిగి ఉంది. తరువాత ప్రముఖ కన్నడ హీరో అంబరీష్‌ను వివాహం చేసుకుంది. అంబరీష్‌ కాంగ్రెస్‌లో చేరిన తర్వాత ఆమె ఆ పార్టీ తరపున ప్రచారంలో చురుగ్గా పాల్గొన్నారు. నిజానికి 2012లో రాహుల్ గాంధీతో పాటు మైసూర్ ప్రాంతంలో కాంగ్రెస్‌కు స్టార్ క్యాంపెయినర్‌గా వ్యవహరించారు.

Previous articleసూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు ‘సర్కారు వారి పాట’ థియేట్రికల్ ట్రైలర్ మే 2న విడుదల
Next articleSamantha still from Shaakuntalam