వైసిపికి విజయాన్ని అందించే బాధ్యత వాలంటీర్లదే : బాలినేని

వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో మళ్లీ వైఎస్సార్‌సీపీ అధికారంలోకి వస్తే ఆ ఘనత గ్రామ, వార్డు వాలంటీర్లకే దక్కుతుందని ఒంగోలుకు చెందిన వైఎస్సార్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ సీనియర్‌ ఎమ్మెల్యే, గనుల శాఖ మాజీ మంత్రి బాలినేని శ్రీనివాస్‌రెడ్డి గురువారం అన్నారు.
బాలినేని మీడియాతో మాట్లాడుతూ దేశంలోనే తొలిసారిగా ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి పాలనను ప్రజల చెంతకు తీసుకెళ్లేందుకు దేశంలో ఎక్కడా లేని విధంగా గ్రామ వాలంటీర్‌ వ్యవస్థను ఏర్పాటు చేశారన్నారు.
గ్రామ, వార్డు వాలంటీర్లందరినీ వైఎస్‌ఆర్‌సి నాయకుల సిఫార్సు మేరకే నియమించారు.పార్టీ మళ్లీ అధికారంలోకి రావాలంటే ఆ బాధ్యత ఈ వాలంటీర్లపైనే ఉంటుంది. నన్ను, ఇతర ఎమ్మెల్యేలను గెలిపించే బాధ్యతను వారు తీసుకోవాలి అని అన్నారు. ముఖ్యమంత్రి బంధువు కావడం వల్లే తనను మంత్రివర్గం నుంచి తప్పించారని బాలినేని అన్నారు. ఈ విషయాన్ని ముఖ్యమంత్రి నాకు బహిరంగంగానే చెప్పారు.
వచ్చే ఎన్నికల్లో మొత్తం 175 అసెంబ్లీ స్థానాల్లో విజయం సాధించేందుకు కృషి చేయాలని ఎమ్మెల్యేలకు జగన్ ఇచ్చిన పిలుపు మేరకు ముఖ్యమంత్రి కోరికను తప్పకుండా నెరవేర్చేందుకు ప్రయత్నిస్తామని బాలినేని అన్నారు.
సర్వేలో కొందరి పనితీరు బాగా లేదని తేలినందున మాత్రమే ఇంటింటి ప్రచారం చేపట్టాలని ఎమ్మెల్యేలను కోరినట్లు ఆయన తెలిపారు.పాపులారిటీ గ్రాఫ్ పడిపోతున్న ఎమ్మెల్యేలకు మళ్లీ పార్టీ టిక్కెట్లు రావని ఆయన స్పష్టంగా చెప్పారు కాబట్టి,ప్రతి ఒక్కరూ ఇప్పటి నుండి కష్టపడాలి. వారు అన్ని వర్గాల ప్రజలతో,పార్టీ కార్యకర్తలతో టచ్‌లో ఉండాలి. కష్టపడితే 175 సీట్లు రావడం కష్టమేమీ కాదు అని అన్నారు.

Previous articleసీజేఐ భేటీలో జగన్ మూడు రాజధానుల ప్రణాళికను లేవనెత్తనున్నారా?
Next articleకేసీఆర్‌ను కలిసిన రోజా, కేటీఆర్‌ ఏపీకి ఆహ్వానం!