కేసీఆర్‌ను కలిసిన రోజా, కేటీఆర్‌ ఏపీకి ఆహ్వానం!

ఆశ్చర్యకరంగా ఈరోజు సాయంత్రం తెలంగాణ ప్రగతి భవన్‌లో ఏపీ పర్యాటక శాఖ మంత్రి రోజా తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్‌ను కలిశారు. అనంతరం రోజా మాట్లాడుతూ కేసీఆర్ తనకు తండ్రిలాంటి వారని, మంత్రి అయ్యాక ఆయన ఆశీర్వాదం తీసుకున్నానని అన్నారు.
ఏపీపై రాజకీయ దుమారం రేపిన కేటీఆర్ వ్యాఖ్యలపై విలేకరులు ప్రశ్నించగా రోజా ఖండించారు. నేను వాట్సాప్‌లో వీడియో చూశాను కానీ అతను ఎక్కడా ఆంధ్రప్రదేశ్‌ గురించి ప్రస్తావించలేదు.
పొరుగు రాష్ట్రం గురించి కేటీఆర్ వ్యాఖ్యానించడంతో ఆయన వ్యాఖ్యల్లో స్పష్టత లేకుండా పోయింది. అయితే కేటీఆర్ తన వ్యాఖ్యల్లో నిజంగా ఆంధ్రా గురించి మాట్లాడితే అలాంటి వ్యాఖ్యలను ఖండిస్తున్నాను అని రోజా అన్నారు.
టూరిజం మంత్రిగా ఆంధ్రప్రదేశ్‌కి వచ్చిన కేటీఆర్‌కి స్వాగతం పలుకుతూ ఏపీ సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌ నేతృత్వంలో రాష్ట్ర ప్రగతిని చూపిస్తాను. దేశం మొత్తం ఏపీని చూస్తోందని, జగన్ సంక్షేమ పథకాలకు దేశవ్యాప్తంగా ఆదరణ ఉందన్నారు. తమిళనాడు సిఎం ఎంకె స్టాలిన్ కూడా జగన్ పాలనా మార్కును మెచ్చుకున్నారు
రోడ్లు అధ్వాన్నంగా ఉండగా తమ గ్రామంలో కరెంటు, నీళ్లు లేవని చెప్పిన మిత్రుడు ఎవరో కేటీఆర్ బయటపెట్టాలని రోజా అన్నారు. కొత్త మంత్రి అయినప్పటికీ జగన్ పాలనను గట్టిగా సమర్థించారు.

Previous articleవైసిపికి విజయాన్ని అందించే బాధ్యత వాలంటీర్లదే : బాలినేని
Next articleఅదానీ భార్యకు రాజ్యసభ సీటు?