రెడ్డిల మధ్య అంతర్గత పోరు వైసీపీని దెబ్బతీస్తుంది!

ఆంద్రప్రదేశ్ ఎక్సైజ్ శాఖ మంత్రి, ఉపముఖ్యమంత్రి కె.నారాయణ స్వామి మాట్లాడుతూ పార్టీలో రెడ్డి నాయకులు రెండు గ్రూపులుగా ఏర్పడి కొట్లాటలు ప్రారంభించారని, ఈ పోరు దళితులను ఇబ్బందులకు గురిచేస్తోందని ఆంధ్రప్రదేశ్ ఎక్సైజ్ శాఖ మంత్రి, ఉపముఖ్యమంత్రి కె.నారాయణ స్వామి ఆరోపించారు.
తన వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు, దూకుడు స్వభావానికి పేరుగాంచిన, వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ సీనియర్ నాయకుడు, నారాయణ స్వామి మరోసారి తన సంచలన వ్యాఖ్యలతో పార్టీలో దుమారం రేపారు.ఇటీవల జరిగిన మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణలో ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి ఉంచుకున్న 11 మంది మంత్రుల్లో నారాయణ స్వామి ఒకరు. ఆయన ఉప ముఖ్యమంత్రిగా కూడా కొనసాగుతున్నారు.
చిత్తూరు జిల్లాలోని గంగాధర నెల్లూరు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న నారాయణ స్వామి జిల్లాలో రెడ్డి సామాజికవర్గ ఆధిపత్యాన్ని పెద్దగా పట్టించుకోవడం లేదు. ఆయన విలేకరులతో మాట్లాడుతూ చిత్తూరు జిల్లాలో పార్టీలోని రెడ్డి నాయకులు గ్రూపులుగా విడిపోయి తమలో తాము కొట్లాడుతున్నారన్నారు. ఇది షెడ్యూల్డ్ కులాలలో చీలికకు దారితీసింది, పార్టీకి చాలా నష్టం కలిగిస్తుంది అని ఆయన అన్నారు.
రెడ్డిలు తమ ప్రయోజనాల కోసం ఏమైనా చేయగలరని పేర్కొన్న నారాయణ స్వామి,రెడ్డిలు లేకుండా ఎన్నికల్లో గెలవలేరని అన్నారు. వారు తమ పోరాటాన్ని విరమించుకోవాలి. దళితులను కూడా గ్రూపులుగా విభజిస్తున్నారు. తమ పోరాటానికి స్వస్తి పలికితే దళితులు కూడా కలిసి వస్తారని అన్నారు. రెడ్డి సామాజికవర్గం తనను ప్రత్యేకంగా టార్గెట్ చేసిందని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు.
ఇలాంటి సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసిన చరిత్ర నారాయణ స్వామికి ఉంది. గతంలో కూడా ఆయన ఇలాంటి వ్యాఖ్యలు చేశారు.పార్టీలో రెడ్డిలు ఏమైనా చేయగలరని ఉపముఖ్యమంత్రి ఆరోపిస్తూ, రెడ్డిలు లేకుండా ఎన్నికల్లో గెలవలేరని, పోరాటాన్ని విడనాడి పార్టీని బలోపేతం చేయడంపై పార్టీలోని రెడ్డిలు దృష్టి సారించాలని కోరారు.

Previous articleసినిమా అవార్డులపై దృష్టి పెట్టాలని ఇద్దరు ముఖ్యమంత్రులు కోరిన చిరంజీవి!
Next articleశ్రీవిష్ణు, కేథ‌రిన్ థ్రెసా, చైతన్య దంతులూరి ‘భళా తందనాన’ మే 6న విడుదల