తెలంగాణలో కమ్మ ఓటర్లను ఆకట్టుకునేందుకు టీఆర్ఎస్ ప్రయత్నిస్తోందా?

తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి 21వ ప్లీనరీని పురస్కరించుకుని హైదరాబాద్‌లోని హెచ్‌ఐసీసీలో భారీ ఎత్తున వేడుకలు జరిగాయి. ప్రత్యేక అతిథులు, ఆహ్వానితులకు వివిధ రకాల వంటకాలతో సత్కరించారు. మెనూలో వెజ్ మరియు నాన్ వెజ్‌తో సహా 30 కంటే ఎక్కువ ఐటమ్స్ ఉన్నాయి.
కేంద్రప్రభుత్వ విధానాలపై కేసీఆర్, కేటీఆర్ లు విరుచుకుపడుతుండగా, ఒక ప్లీనరీలో ఆసక్తికరం, ఊహించని అంశం కనిపించింది. తండ్రీకొడుకులు దివంగత ఎన్టీఆర్ గురించి గొప్పగా మాట్లాడారు. ఆయన తన కాలంలో రాజకీయ స్పెక్ట్రంలో చరిత్రను ఎలా స్క్రిప్ట్ చేసారో హైలైట్ చేశారు.
రాష్ట్రంలోని కమ్మ సామాజికవర్గానికి చెందిన ఓటర్లను కేసీఆర్, కేటీఆర్‌లు ఆదుకోవాలని భావించారా అని ఆశ్చర్యం వ్యక్తం చేశారు. కూకట్‌పల్లి తదితర కీలక ప్రాంతాల్లో ఈ ఓటర్లు ఓట్లలో ఎక్కువ శాతం ఉన్నారు. 2020 గ్రేటర్ హైదరాబాద్ మున్సిపల్ కార్పొరేషన్ (జిహెచ్‌ఎంసి) ఎన్నికల్లో కూకట్‌పల్లి సర్కిల్‌ను అధికార టిఆర్‌ఎస్ ఎలా క్లీన్ స్వీప్ చేసిందో చూసింది.
కీలకమైన రాజకీయ పోరులో ఆంధ్రా ఓటర్లు, కమ్మలు తమకు ఎలా అండగా నిలిచారో గుర్తు చేసుకుంటే టీఆర్‌ఎస్‌ వారిని ఆదుకోవాలని భావించి ఉండవచ్చు. తెలంగాణా ప్రాంత అభివృద్ధిని అడ్డుకుంటున్నారని ఆరోపిస్తున్న ఆంధ్రా నాయకులపై పోరాడడానికే టీఆర్‌ఎస్ పుట్టిందని, కేసీఆర్, కేటీఆర్ ఇద్దరూ స్వర్గీయ ఎన్టీఆర్‌కు పెద్దపీట వేశారు.

Previous articleఆత్మగౌరవ నినాదంతో వైజాగ్ సెంటిమెంట్ పెంచిన జగన్!
Next articleఎనిమిదేళ్ల పాలనలో ఏ రంగాన్ని అభివృద్ధి చేశారో మోదీ చూపించాలి: కేసీఆర్