హ్యాట్రిక్‌పై దృష్టి సారించి టీఆర్‌ఎస్ ప్లీనరీ!

2023 తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో హ్యాట్రిక్ సాధించడంపై దృష్టి సారించి, అధికార తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి (TRS) పార్టీ 21వ వ్యవస్థాపక దినోత్సవాన్ని పురస్కరించుకుని బుధవారం ఇక్కడ తన ప్లీనరీని నిర్వహిస్తోంది. హైదరాబాద్ ఇంటర్నేషనల్ కన్వెన్షన్ సెంటర్ (హెచ్‌ఐసిసి)లో కీలకమైన రోజంతా సాధారణ సభకు రంగం సిద్ధమైంది.
ముఖ్యమంత్రి, టిఆర్ఎస్ అధినేత కె.చంద్రశేఖర్ రావు ప్లీనరీకి అధ్యక్షత వహిస్తారు.
వచ్చే ఏడాది జరగనున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికలలో హ్యాట్రిక్ ఎన్నికల విజయాలను సాధించడానికి పార్టీకి రోడ్‌మ్యాప్‌ను నిర్దేశిస్తుంది. పార్టీ జెండాను ఎగురవేసి ప్రారంభోపన్యాసం చేస్తారు. కేసీఆర్ ఉదయం 11 గంటలకు ప్రారంభమయ్యే సభకు దాదాపు 3 వేల మంది ప్రతినిధులు హాజరుకానున్నారు.
ప్లీనరీలో 11 అంశాలపై చర్చించి తీర్మానాలు చేయనున్నట్లు టీఆర్‌ఎస్‌ వర్కింగ్‌ ప్రెసిడెంట్‌ కె.టి.రామారావు తెలిపారు. వచ్చే ఏడాది జరగనున్న అసెంబ్లీ ఎన్నికల నేపథ్యంలో ఈ భేటీకి ప్రాధాన్యత ఏర్పడింది. జాతీయ స్థాయి రాజకీయాల్లో, జాతీయ సమస్యలపై మన స్టాండ్ ఎలా ఉండాలి, రాష్ట్రంలో ఏం చేయాలి, ఎలా పని చేయాలి, మూడోసారి ఎన్నికల్లో ఎలా గెలవాలి అనే విషయాలపై ప్లీనరీ నిర్ణయిస్తుందని కేటీఆర్ అన్నారు.
సౌత్ ఇండియాలో ఏ రాజకీయ పార్టీ కూడా హ్యాట్రిక్ సాధించలేదు కానీ కేసీఆర్ నాయకత్వంలో టీఆర్‌ఎస్ మరో సరికొత్త రికార్డు సృష్టిస్తుందని కేటీఆర్ ధీమా వ్యక్తం చేశారు. ఇది ఎంపిక చేసిన సభ అని పేర్కొంటూ ఆహ్వానం అందని నాయకులు, కార్యకర్తలు వేదిక వద్దకు రావద్దని విజ్ఞప్తి చేశారు.
ప్లీనరీ ఏర్పాట్లను పరిశీలించేందుకు కేటీఆర్ మంగళవారం హెచ్‌ఐసీసీని సందర్శించారు. ఫూల్ ప్రూఫ్ ఏర్పాట్లు చేయాలని ఆయన పార్టీ నేతలను ఆదేశించారు.
రాష్ట్ర కేబినెట్‌ మంత్రులు, లోక్‌సభ, రాజ్యసభ ఎంపీలు, ఎమ్మెల్సీలు, ఎమ్మెల్యేలు, టీఆర్‌ఎస్‌ రాష్ట్ర కార్యవర్గం, కార్పొరేషన్‌ చైర్మన్లు, జిల్లా పార్టీ శాఖ అధ్యక్షులు, జిల్లా పరిషత్‌ అధ్యక్షులు, జిల్లా పరిషత్‌ అధ్యక్షులు ఈ సమావేశానికి హాజరుకానున్నారు. జిల్లా కేంద్ర సహకార బ్యాంకులు (DCCB), జిల్లా సహకార మార్కెటింగ్ సొసైటీల (DCMS),జిల్లా లైబ్రరీ అధ్యక్షులు, జిల్లా రైతు బంధు సమితి నాయకులు, మహిళా కో-ఆర్డినేటర్లు, ZPTC సభ్యులు, మున్సిపల్ మేయర్లు,అధ్యక్షులు,మండల పరిషత్ అధ్యక్షులు, పట్టణ మరియు మండల పార్టీ యూనిట్లు ముఖ్య నాయకులు, వ్యవసాయ మార్కెట్ కమిటీ చైర్మన్లు తదితరులు కూడా రోజంతా జరిగే సమావేశానికి హాజరవుతారు.
ప్లీనరీ జరిగే ప్రదేశానికి వెళ్లే రహదారులపై టీఆర్‌ఎస్‌ జెండా రంగు అంతా గులాబీమయం. హైదరాబాద్‌లోని పలు ప్రాంతాల్లో ముఖ్యంగా ప్రధాన ట్రాఫిక్ కూడళ్లలో గులాబీ జెండాలు, పోస్టర్లు, బ్యానర్లు, ఫ్లెక్సీలు వెలిశాయి.
ప్లీనరీ సందర్భంగా నగరం నడిబొడ్డున ఉన్న హుస్సేన్ సాగర్ చెరువులో టీఆర్‌ఎస్ జెండాలు, పోస్టర్లతో అలంకరించిన బోటు సెంటరాఫ్ ఎట్రాక్షన్‌గా నిలిచింది.
ఆవిర్భావ దినోత్సవాన్ని ప్రతి పట్టణం, ప్రతి గ్రామంలో టీఆర్‌ఎస్‌ జెండాను ఎగురవేస్తూ పార్టీ క్యాడర్‌ను ఘనంగా నిర్వహించాలని కేటీఆర్‌ కోరారు. మొత్తం 12,769 గ్రామాల్లో టీఆర్‌ఎస్ గ్రామ అధ్యక్షులు పార్టీ జెండాను ఎగురవేయనున్నారు. అదేవిధంగా 3,600 పట్టణాల్లో ధ్వజారోహణం జరగనుంది.
రెండేళ్ల విరామం తర్వాత టీఆర్‌ఎస్‌ వేడుకలను ఘనంగా నిర్వహించనున్నారు. గత రెండు సంవత్సరాలుగా, కోవిడ్-19 మహమ్మారి కారణంగా వేడుకలు జరగలేదు.గతేడాది అక్టోబర్‌లో హెచ్‌ఐసీసీలో పార్టీ ప్లీనరీ నిర్వహించింది. పార్టీ అధ్యక్షుడిగా కేసీఆర్ మళ్లీ ఎన్నికయ్యారు.టీఆర్‌ఎస్ అధినేత కేసీఆర్ 2001 ఏప్రిల్ 27న ప్రత్యేక రాష్ట్ర ఉద్యమాన్ని ఉధృతం చేసేందుకు టీఆర్‌ఎస్‌ను స్థాపించారు. 2014లో తెలంగాణ ఏర్పడిన తర్వాత అటు ప్రభుత్వానికి, ఇటు పార్టీకి సారథ్యం వహిస్తున్నారు.

Previous articleప్రత్యేక హోదా విషయంలో వైసీపీ విజయం సాధిస్తుందా?
Next articleచిరంజీవి సినిమా టిక్కెట్ ధరను సడలించిన జగన్ ప్రభుత్వం!