వచ్చే ఎన్నికల్లో పీకే సేవలను వినియోగించుకోవడం లేదు: సజ్జల

జాతీయ, తెలుగు రాష్ట్రాల రాజకీయాలు ఒకే వ్యక్తి చుట్టూ తిరుగుతున్నాయి, అతనే రాజకీయ వ్యూహకర్త ప్రశాంత్ కిషోర్. కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రశాంత్ కిషోర్ ముందు కొన్ని తీవ్రమైన షరతులు పెట్టినందున తాను కాంగ్రెస్ పార్టీ ఆఫర్‌ను స్వీకరించడానికి నిరాకరించినట్లు ప్రకటించాడు. వచ్చే ఎన్నికల్లో తెలంగాణలో టీఆర్‌ఎస్‌తో, ఆంధ్రాలో వైసీపీతో కలిసి పనిచేయడానికి పీకే దూరంగా ఉండాలని కాంగ్రెస్ పెట్టిన షరతులు ఉన్నాయి. ప్రశాంత్ కిషోర్ కాంగ్రెస్‌లో చేరనందున,అతను కేసీఆర్ పార్టీతో కలిసి పనిచేయడం ఖాయం కాని ఏపీ లో, అతని సేవలు ఇక అవసరం లేదు.
ఇదే విషయాన్ని ధృవీకరిస్తూ 2024 ఎన్నికల్లో ప్రశాంత్ కిషోర్ సేవలను వినియోగించుకోబోమని సీఎం జగన్ సలహాదారు సజ్జల రామకృష్ణారెడ్డి తెలిపారు. ప్రశాంత్ కిషోర్, IPAC తో ఒప్పందం 2019 ఎన్నికలతో ముగిసింది మరియు మేము ప్రశాంత్ కిషోర్ యొక్క కోర్ టీమ్‌తో కలిసి పని చేయకపోవచ్చు. అయితే మేము థర్డ్ పార్టీ సేవలను వినియోగించుకుంటాము అని సజ్జల చెప్పారు.
వైసీపీని అధికారంలోకి తీసుకురావడంలో ప్రశాంత్ కిషోర్ చాలా పెద్ద పాత్ర పోషించారు.2019 ఎన్నికల్లో వైసీపీ కోసం మొత్తం రాజకీయ ప్రచారాన్ని రూపొందించారు. జగన్, వైసీపీ నేతలు ప్రశాంత్ కిషోర్ ఏది చెప్పినా గుడ్డిగా అనుసరించి ఎన్నికల్లో సొమ్ము చేసుకున్నారు.
2024 ఎన్నికలకు పరిస్థితి భిన్నంగా ఉండబోతోంది.ఏపీలో జగన్‌పై నెగెటివ్‌ వేవ్‌ ఉంది, ఆయన ప్రభుత్వంపై వ్యతిరేకతను తగ్గించాలి.ఇటీవలి కాలంలో సీఎం జగన్ తీసుకున్న అనేక నిర్ణయాలు 2024 ఎన్నికలను దృష్టిలో ఉంచుకుని ఈసారి ఎన్నికల్లో పార్టీని భుజానికెత్తుకున్నారు. 2024 ఎన్నికల్లో ప్రశాంత్ కిషోర్ సేవలను వినియోగించుకోబోమని సీఎం జగన్ సలహాదారు సజ్జల రామకృష్ణారెడ్డి తెలిపారు

Previous articleఅరకు ఎంపీ మిస్సింగ్!
Next articleబీజేపీలో చేరనున్న నీలం సంజీవ రెడ్డి మనవడు!