బీజేపీలో చేరనున్న నీలం సంజీవ రెడ్డి మనవడు!

అన్నీ కుదిరితే త్వరలో మరో పెద్ద నేతను చేర్చుకునేందుకు బీజేపీ సిద్ధమైంది. సీనియర్ రాజకీయ నాయకుడు, మాజీ ఎమ్మెల్యే చల్లా వెంకట్రామి రెడ్డి బీజేపీలో చేరనున్నారు. బీజేపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డా సమక్షంలో ఆయన పార్టీ సభ్యత్వం తీసుకునే అవకాశం ఉందని బీజేపీ సన్నిహితులు చెబుతున్నారు. తెలంగాణ బీజేపీ అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ స్వయంగా చల్లా వెంకట్రామి రెడ్డిని పార్టీలోకి ఆహ్వానించినట్లు సమాచారంసమాచారం.
చల్లా 2004లో అలంపూర్ ఎమ్మెల్యేగా ఉన్నారు.తర్వాత అలంపూర్ ఎస్సీ రిజర్వ్‌డ్ నియోజకవర్గంగా మారడంతో రాజకీయాలకు దూరంగా ఉన్నారు.దైనందిన రాజకీయాల్లో క్రియాశీలకంగా లేకపోయినా అలంపూర్, అచ్చంపేట, గద్వాల్, వనపర్తి, కొల్లాపూర్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో ఆయన గణనీయమైన ప్రభావాన్ని చూపుతున్నారు. 2009, 2014 ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ అభ్యర్థులు అబ్రహం, సంపత్ కుమార్ విజయంలో కీలక పాత్ర పోషించారు.
బీజేపీ జాతీయ ఉపాధ్యక్షురాలు డీకే అరుణ, మాజీ ఎంపీ ఏపీ జితేందర్‌రెడ్డితో పాటు మరికొందరు కీలక నేతలు చల్లాతో చర్చలు జరుపుతున్నట్లు సమాచారం. అలంపూర్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి చల్లా సూచించిన ఎవరికైనా టిక్కెట్లు ఇస్తామని ఆఫర్ చేసినట్లు సమాచారం. చల్లా కూడా బీజేపీలో చేరేందుకు సుముఖంగా ఉన్నట్లు సమాచారం.
చల్లా వెంకట్రామి రెడ్డి భారత మాజీ రాష్ట్రపతి నీలం సంజీవ రెడ్డి మనవడు.ఇది రాజకీయంగా విజయం సాధించడంలో బిజెపికి కూడా సహాయపడుతుంది. కాగా, బండి సంజయ్‌ యాత్ర ముగియకముందే మాజీ మంత్రి జూపల్లి కృష్ణారావు, మాజీ మంత్రి, కాంగ్రెస్‌ నేత శంకర్‌రావు కుమార్తె కూడా బీజేపీలో చేరే అవకాశం ఉంది

Previous articleవచ్చే ఎన్నికల్లో పీకే సేవలను వినియోగించుకోవడం లేదు: సజ్జల
Next articleసూపర్‌స్టార్ మహేష్ బాబు ‘సర్కారు వారి పాట’ మే 12న ప్రపంచవ్యాప్తంగా గ్రాండ్‌ రిలీజ్