ఎమ్మెల్యేలు పనితీరు మెరుగు పరుచుకోవాలి : జగన్

మే 10వ తేదీ నుంచి ఇంటింటి ప‌ర్య‌ట‌న‌లు ప్రారంభించాల‌ని వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్య‌క్షులు, ముఖ్య‌మంత్రి వైయ‌స్ జ‌గ‌న్ మోహ‌న్ రెడ్డి పార్టీ ఎమ్మెల్యేల‌ను కోరారు.ప్ర‌తి ఎమ్మెల్యే నియోజ‌క‌వ‌ర్గంలోని ప్ర‌తి కుటుంబాన్ని ప‌ర్య‌టించి ప్ర‌భుత్వ కార్య‌క్ర‌మాల‌ను వారికి వివ‌రించాల‌ని ఆయ‌న కోరారు. బుధవారం తన పార్టీ కార్యాలయంలో మంత్రులతో పాటు పార్టీ జిల్లా శాఖ అధ్యక్షులు, ప్రాంతీయ సమన్వయకర్తలతో ముఖ్యమంత్రి సమావేశమయ్యారు. జగన్ మోహన్ రెడ్డి రాష్ట్రవ్యాప్తంగా నిర్వహించిన రహస్య సర్వే ఫలితాలను బయటపెట్టారు.

45 శాతం మంది ఎమ్మెల్యేలతో ప్రజలు సంతోషంగా లేరని, పనితీరు మెరుగుపరుచుకోవాలని ముఖ్యమంత్రి వారికి సూచించారు. 45 శాతం మంది శాసనసభ్యులు తమ తమ నియోజకవర్గంలో ప్రజలకు అందుబాటులో లేరని అన్నారు. పార్టీ జిల్లా శాఖ అధ్యక్షులు, ప్రాంతీయ సమన్వయకర్తలు ప్రతి కుటుంబాన్ని పరామర్శించి మూడేళ్లుగా ప్రభుత్వం అమలు చేస్తున్న సంక్షేమ పథకాలను వారికి తెలియజేయాలన్నారు. వారి కోసం రూపొందించిన ప్రతి స్కీమ్‌పై ప్రజల నుండి ఫీడ్‌బ్యాక్ తీసుకోవాలని కూడా వారికి చెప్పారు.

అంతర్గత విభేదాలు పక్కనబెట్టి 2024లో జరగబోయే ఎన్నికల్లో విజయం సాధించేందుకు కలిసికట్టుగా పనిచేయాలని నేతలకు స్ట్రిక్ట్ వార్నింగ్ ఇచ్చిన జగన్ మోహన్ రెడ్డి 2019 ఎన్నికల్లో 151 సీట్లకు గాను 160 అసెంబ్లీ సీట్లు గెలవాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నారు.ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థి ఎవరైనప్పటికీ, సీటు గెలవడం ముఖ్యం అని జగన్ మోహన్ రెడ్డి వారికి గట్టి స్వరంతో చెప్పారు. వారి పనితీరును మెరుగుపరచడంలో విఫలమైతే కొంతమంది సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలను తొలగించాలని సూచించాడు. ఏప్రిల్ 11న మంత్రివర్గ పునరుద్ధరణ తర్వాత పార్టీ జిల్లా శాఖ అధ్యక్షులు, ప్రాంతీయ సమన్వయకర్తలతో ఆయన తొలిసారిగా సమావేశం కావడం ఇదే.

Previous articleభారతదేశానికి కేసీఆర్ లాంటి టార్చ్ బేరర్ అవసరం!
Next articleపవన్ క్రేజ్‌ని ఉపయోగించుకుంటున్న సజ్జనార్!