చిరంజీవి సినిమా టిక్కెట్ ధరను సడలించిన జగన్ ప్రభుత్వం!

మెగాస్టార్ చిరంజీవి కొత్త సినిమా కోసం రోజూ నాలుగు షోలతో పాటు పది రోజుల పాటు సినిమా టిక్కెట్లను పెంచుతూ ఏపీ ప్రభుత్వం సడలింపు ఇచ్చింది. చిరంజీవి తాజా చిత్రం ఆచార్య ఏప్రిల్ 29న రెండు తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని థియేటర్లలో విడుదల కానుంది. ఈ సినిమా ఎగ్జిబిటర్లకు రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ఒక్కో తరగతి టిక్కెట్‌పై రూ.50 పెంచేందుకు ఏపీ ప్రభుత్వం అనుమతించింది. రాష్ట్రంలోని నాన్-ఎయిర్ కండిషన్డ్ థియేటర్లలో ఐదు రోజుల పాటు ఒక్కో టికెట్‌పై రూ.30 పెంచేందుకు ఎగ్జిబిటర్లకు ప్రభుత్వం అనుమతి ఇచ్చింది.
థియేటర్‌లోని ప్రతి కేటగిరీలో ప్రతి తరగతి టిక్కెట్‌పై రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ఎగువ సీలింగ్‌ను విధించినందున నిర్మాతలు లేదా సినిమా హీరోల అభ్యర్థన మేరకు ఈ సౌకర్యం అందించబడుతుంది. దర్శకుడి అభ్యర్థన మేరకు గతంలో RRR మరియు రాధే శ్యామ్ చిత్రాలకు సడలింపు ఇవ్వబడింది. అయితే, పవన్ కళ్యాణ్ , అతని నిర్మాతలు రాష్ట్ర ప్రభుత్వానికి ఎటువంటి అభ్యర్థన చేయకపోవడంతో జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ భీమ్లా నాయక్ ఈ ఆఫర్‌ను పొందలేకపోయారు.
అదేవిధంగా టీడీపీ ఎమ్మెల్యే నందమూరి బాలకృష్ణ తాజాగా విడుదల చేసిన అఖండకు కూడా సడలింపు ఇవ్వలేదు. ఏప్రిల్ 29 నుండి మే 8 వరకు రోజుకు నాలుగు షోల టిక్కెట్ ధరను పెంచడానికి థియేటర్లను అనుమతించాలని రాష్ట్ర ప్రభుత్వం అన్ని జిల్లాల కలెక్టర్లు మరియు లైసెన్సింగ్ అధికారులను ఆదేశిస్తూ ఉత్తర్వులు విడుదల చేసింది. ఇదిలా ఉంటే, తెలంగాణ ప్రభుత్వం కూడా థియేటర్లలో రోజుకు ఐదు షోలు వేసుకోవడానికి అనుమతించింది. టీఎస్ ప్రభుత్వం కూడా ఎగ్జిబిటర్లకు ఒక్కో క్లాస్‌పై రూ.50 టికెట్ ధరను పెంచేందుకు అనుమతించింది.

Previous articleహ్యాట్రిక్‌పై దృష్టి సారించి టీఆర్‌ఎస్ ప్లీనరీ!
Next articleభారతదేశానికి కేసీఆర్ లాంటి టార్చ్ బేరర్ అవసరం!