అరకు ఎంపీ మిస్సింగ్!

వైసీపీ అధికారంలోకి వచ్చి మూడేళ్లు కావస్తున్నా తమ ద్వారా ఎన్నికైన ప్రజాప్రతినిధులు చేసిన మేలును పలు నియోజకవర్గాల్లో ప్రజలు అంచనా వేస్తున్నారు. అరకు ఎంపీగా ఎన్నికైన గొట్టేటి మాధవి తొలిసారి ఎన్నికల్లో పోటీ చేసినప్పటికీ బాగా చదువుకుంది. టీచర్‌గా కూడా పనిచేసిన ఆమె రాజకీయ నేతగా పెద్దగా సాధించిన విజయాలు ఏమీ లేవని స్థానికులు అంటున్నారు.
తన నియోజక వర్గంలో ప్రజలు ఎదుర్కొంటున్న సమస్యలపై అవగాహన ఉండి కూడా ఆమె వాటిని పార్లమెంట్‌లో ప్రవేశపెట్టలేదు. 1/70 చట్టం కారణంగా అరకులో నిర్వాసితులు ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్నారని, దానిని రద్దు చేయాలని ప్రజాప్రతినిధులకు విజ్ఞప్తి చేశారు. గిరిజనులు తమ ఉత్పత్తులకు సమర్థవంతమైన మార్కెటింగ్ నెట్‌వర్క్‌ను కూడా కోరుతున్నారు. ఇంకా, వారి తాండాలలో వైద్య సదుపాయాలు లేకపోవడం కూడా వారిని ఆందోళనకు గురిచేస్తోంది. వ్యాధి తీవ్రతతో నిమిత్తం లేకుండా వైజాగ్‌కు పరుగెత్తాలి. ఇలాంటి పరిస్థితుల్లో గిరిజనులు తమ పరిధిలో సరైన వైద్య, నర్సింగ్ సౌకర్యాలు కల్పించాలని కోరుతున్నారు.
మాధవి ఎన్నికైతే అన్ని సమస్యలను పరిష్కరిస్తానని హామీ ఇచ్చారు.
అయితే, 2019 ఎన్నికలు ముగిసిన వెంటనే, ఆమె తన పెళ్లి పనుల్లో బిజీగా ఉండి, ఒక సంవత్సరం పాటు ఓటర్లను నిర్లక్ష్యం చేసింది. ఆ తర్వాత కోవిడ్ మహమ్మారి పేరుతో ఓటర్లతో సంబంధాలు తెగిపోయాయి. కోవిడ్-19 కేసుల సంఖ్య తగ్గిన తర్వాత కూడా, ఎంపీ తన ఇంటి నుండి బయటకు రావడం లేదు, బహుశా వ్యక్తిగత కారణాల వల్ల.
ప్రజలకు ఆమెపై కోపం లేదు కానీ హామీలను నెరవేర్చడంలో ఆమె విఫలమైనందున వారు సంతోషంగా లేరు. తమతో సంప్రదించి అవసరమైనవి చేయాలని వారు ఆమెను కోరుతున్నారు. నియోజకవర్గంలో బలమైన ప్రతిపక్ష నాయకులు లేకపోవడం, వైఫల్యాలపై ప్రశ్నించే అవకాశం లేకపోవడంతో మాధవి నిరాసక్తంగా మారిందని గిరిజనులు అభిప్రాయపడుతున్నారు.

Previous articleనాగశౌర్య, అనీష్‌ ఆర్‌ కృష్ణ, ఐరా క్రియేషన్స్‌ ‘కృష్ణ వ్రింద విహారి’ మే 20న గ్రాండ్ రిలీజ్
Next articleవచ్చే ఎన్నికల్లో పీకే సేవలను వినియోగించుకోవడం లేదు: సజ్జల