టీఆర్ఎస్ ప్రత్యర్థి ఎవరు? కేటీఆర్‌కి క్లారిటీ లేదు!

తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి ప్రజల్లో పెరుగుతున్న అసంతృప్తిని చూసి ఆందోళన చెందుతోంది. వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో తమకు గడ్డుకాలం ఎదురుకాబోతుందని గ్రహించింది. కాంగ్రెస్, బీజేపీ రెండూ బలమైన ప్రత్యర్థులుగా ఎదుగుతున్నాయని తెలిసినా, వాటిలో ఒకటి ఖచ్చితంగా అధికారాన్ని చేజిక్కించుకునే అవకాశం ఉంది,రాబోయే ఎన్నికల్లో దానికి వ్యతిరేకంగా పోరాడటానికి బలమైన ప్రతిపక్షం లేదని చెప్పడానికి టీఆర్‌ఎస్‌ ప్రయత్నిస్తోంది.
టీఆర్‌ఎస్‌ వర్కింగ్‌ ప్రెసిడెంట్‌, రాష్ట్ర ఐటీ శాఖ మంత్రి కేటీ రామారావు ఆదివారం పలు మీడియా సంస్థలకు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో చేసిన విరుద్ధమైన వ్యాఖ్యలే ఇందుకు నిదర్శనం. వచ్చే ఎన్నికల్లో టీఆర్‌ఎస్‌కు ప్రధాన ప్రత్యర్థి ఏ పార్టీ అని ప్రశ్నించగా రాష్ట్రవ్యాప్తంగా బలమైన క్యాడర్‌తో కాంగ్రెస్‌ పార్టీ ఉనికిలో ఉన్నందున కాంగ్రెస్‌కే ప్రధాన ప్రత్యర్థి అని స్థానిక ఆంగ్ల దినపత్రికకు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో కేటీఆర్‌ చెప్పారు.
తెలంగాణలో బీజేపీ ఎప్పటికీ గెలవదని ఆయన ప్రకటించారు. అయితే, బిజెపిపై పార్టీ తాజా దూకుడు దాడిని ఆయన సమర్థించారు, ఎందుకంటే ఇది దేశానికి ప్రమాదకరం, ఇది ప్రజలను మతపరమైన మార్గాల్లో విభజిస్తుంది. కేంద్రంలోని మోడీ ప్రభుత్వం ప్రజా వ్యతిరేక విధానాలను అవలంబిస్తోంది.
మరో ఆంగ్ల దినపత్రికకు ఇచ్చిన మరో ఇంటర్వ్యూలో కేటీఆర్ మాట్లాడుతూ ప్రయత్నించి, పరీక్షించి, దుమ్ము దులిపిన కాంగ్రెస్ చనిపోయిన పార్టీ అని అన్నారు. కాంగ్రెస్ ఏ విధమైన పార్టీ? వారు సమావేశాన్ని నిర్వహించినప్పుడు, 10 మంది సీనియర్లలో ఎనిమిది మంది హాజరుకావడం లేదు అని ఆయన అన్నారు.
కాంగ్రెస్ పార్టీ చచ్చిన పాములాంటిదని, పదే పదే కొట్టే ప్రసక్తే లేదని ఆయన ఓ తెలుగు దినపత్రికకు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో వ్యాఖ్యానించారు.
అయితే, ఓ తెలుగు దినపత్రిక నుంచి ఇలాంటి ప్రశ్న ఎదురవడంతో కేటీఆర్ విచిత్రమైన వ్యాఖ్య చేశారు. రిటైర్డ్‌ ఐపీఎస్‌ అధికారి ఆర్‌ఎస్‌ ప్రవీణ్‌కుమార్‌, మత ప్రచారకుడు కేఏ పాల్‌, వైఎస్‌ఆర్‌ తెలంగాణ పార్టీ అధినేత్రి వైఎస్‌ షర్మిల అందరూ కలిసి టీఆర్‌ఎస్‌ ఓట్లను చీల్చి బీజేపీకి లబ్ధి చేకూర్చేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని ఆరోపించారు. వారు బీజేపీకి వ్యతిరేకంగా ఒక్క మాట కూడా అనరు, కానీ టీఆర్‌ఎస్‌ని విమర్శిస్తారు. వారు ఎవరి కోసం పనిచేస్తున్నారో? అది గ్రహించాలని ఆయన అన్నారు.

Previous articleముందస్తు ఎన్నికల దిశగా వైసిపి అడుగులు వేస్తోందా?
Next articleవైజాగ్‌లో స్టూడియో ఆలోచన లేదు: చిరంజీవి!