జగన్ ఓడిపోతే ఏపీ సర్వనాశనం ఖాయం: కొడాలి

కేబినెట్ బెర్త్ తన నెత్తిమీద వెంట్రుకతో సమానమని వైసీపీ ఫైర్ బ్రాండ్ నేత, మాజీ మంత్రి కొడాలి నాని అన్నారు. తాను మంత్రి పదవికి పెద్దగా ప్రాధాన్యత ఇవ్వనని, గుడివాడ ఎమ్మెల్యేగా కొనసాగాలని కోరుకుంటున్నట్లు చెప్పారు. అదే సమయంలో తనకు మాజీ మంత్రి పదవి అని కాకుండా గుడివాడ ఎమ్మెల్యేగా పేర్కొనాలని మీడియా ప్రతినిధులతో అన్నారు.
దొండపాడు గ్రామంలో బాబూ జగ్జీవన్‌రామ్‌ విగ్రహావిష్కరణకు వచ్చిన సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ తనకు మంత్రిపదవి కంటే ఎమ్మెల్యే పదవి పోతుంటే ఆందోళన తప్పదన్నారు. ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ కోసం పనిచేయడం తనకు ఇష్టమని ఆయన అన్నారు.తన స్వార్థ ప్రయోజనాల కోసం ఒక గొప్ప వ్యక్తిని వెన్నుపోటు పొడిచిన మాజీ సీఎం, టీడీపీ అధినేత ఎన్.చంద్రబాబు నాయుడు లాంటి వ్యక్తి జగన్ మోహన్ రెడ్డి కాదు అన్నారు.
ఆంధ్రప్రదేశ్‌ను జగన్ మరో శ్రీలంకగా మార్చేస్తున్నారని టీడీపీ నేతలు, చంద్రబాబు పెంపుడు కొడుకు, జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్, సొంత కొడుకు లోకేష్, 420 గ్యాంగ్ చేస్తున్న ప్రచారంపై ఆయన మండిపడ్డారు. జగన్ మోహన్ రెడ్డి లాంటి వ్యక్తిన్ని పోగొట్టుకుంటే ఆంధ్రప్రదేశ్ సర్వనాశనం అవుతుందని కొడాలి తనదైన శైలిలో అవమానకరమైన భాషలో అన్నారు. మాజీ సీఎం వైఎస్‌ఆర్‌ మరణానంతరం రాష్ట్ర విభజనతో విధ్వంసకర స్థితికి చేరుకుందని అన్నారు.
చంద్రబాబుకు వయసు పెరుగుతోందని, ఆయన ఏం మాట్లాడుతున్నారో చూసుకోలేకపోతున్నారని, ఆయన పెంపుడు కొడుకు పవన్ కల్యాణ్ రాష్ట్రంలో సరైన కారణం లేకుండా తిరుగుతున్నారని దుయ్యబట్టారు. బాబూ జగ్జీవన్‌రామ్‌ను స్ఫూర్తిగా తీసుకుని జీవితాంతం ప్రజాప్రతినిధిగా ఉండేందుకు ప్రయత్నిస్తానని చెప్పారు.ఆసక్తికరమైన విషయమేమిటంటే, కేబినెట్‌లోకి తీసుకోనందుకు కొడాలి ప్రజలు నుండి అసంతృప్తిని ఆశించారు, కానీ అలాంటి భావాలను ఎవరు వ్యక్తం చేయలేదు.

Previous articleవైసిపి, కాంగ్రెస్‌లను దగ్గర చేసేందుకు పీకే కృషి చేస్తున్నారా?
Next articleపవన్‌కి వ్యవసాయం తెలియదన్న మంత్రి కాకాణి!