చీరాల అసెంబ్లీ టీడీపీ ఇంచార్జిగా మాలకొండయ్య!

టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు పార్టీ బలోపేతంపై దృష్టి సారించారు. 2024లో జరిగే తదుపరి సార్వత్రిక ఎన్నికలకు ముందు, టీడీపీ బలహీన స్థానాలను నిశితంగా పరిశీలిస్తోంది, వాటిని పూరిస్తుంది. ప్రకాశం జిల్లా చీరాల అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి గెలుపొందిన టీడీపీ సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే కరణం బలరాం అధికార వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీలోకి ఫిరాయించారు. అధికారికంగా వైఎస్సార్‌సీపీలో చేరనప్పటికీ ఎమ్మెల్యే పదవిలో కొనసాగుతూ వైసీపీ పక్షాన నిలిచారు. చివరకు వైఎస్సార్‌సీపీకి గట్టి పోటీ ఇచ్చేందుకు చంద్రబాబుకు ఈ ప్రాంతంలో బలమైన బీసీ నాయకుడు మద్దులూరి మాలకొండయ్య దొరికినట్లు తెలుస్తోంది.
విద్యా సంస్థలు, రియల్ ఎస్టేట్ సంస్థతో విజయవంతమైన వ్యాపారవేత్త అయిన ఎం ఎం కొండయ్యకు రాజకీయ అనుభవం కూడా ఉంది. గతంలో టీడీపీ నుంచి ఎంపీగా పోటీ చేసిన ఆయన విజయం సాధించలేదు. చీరాల అసెంబ్లీ టీడీపీ ఇంచార్జిగా నియమితులయ్యారు. రేపు అధికారిక ప్రకటన వెలువడే అవకాశం ఉంది.
కొండయ్య 2024లో చీరాల నుంచి టీడీపీ ఎమ్మెల్యేగా పోటీ చేసే అవకాశం ఉంది. చీరాలకు యాదవ సామాజికవర్గం ఓటర్లు పెద్ద సంఖ్యలో ఉన్నారు, మృదుస్వభావి, కష్టపడి పనిచేసే నాయకుడిగా పేరుగాంచిన కొండయ్యకు ఉపయోగపడుతుందని భావిస్తున్నారు. కొండయ్య పెద్ద కుమారుడు మద్దులూరి అమర్‌నాథ్ నటుడు నిఖిల్ సోదరిని వివాహం చేసుకున్నాడు. ఈ సినిమా కనెక్షన్ కూడా కొండయ్యకు మరో విశేషం.

Previous articleజనసేన-బీజేపీ మధ్య పరిస్థితులు బాగా లేవా?
Next articleనరసాపురం ఎంపీ పవన్‌కి మార్గనిర్దేశం చేస్తున్నారా?