జనసేన-బీజేపీ మధ్య పరిస్థితులు బాగా లేవా?

ప్రస్తుతం జరుగుతున్న రాజకీయ పరిణామాల చూస్తుంటే భారతీయ జనతా పార్టీ-జనసేన మధ్య పొత్తుకు బీటలు పడటం మొదలైంది అనిపిస్తోంది. ఏది ఏమైనా తెలుగుదేశం పార్టీతో చేతులు కలపబోమని భాజపా స్పష్టం చేసిన తరుణంలో పవన్ కళ్యాణ్ మాత్రం టీడీపీతో పొత్తుకు ఓకే చెప్పినట్లు తెలుస్తోంది.ముఖ్యమంత్రి అభ్యర్థిగా ప్రకటించేందుకు ఇతర పార్టీలు అంగీకరిస్తే వారితో చేతులు కలిపేందుకు సిద్ధమని పార్టీ ఆవిర్భావ దినోత్సవ వేడుకల్లో పవన్ కల్యాణ్ ప్రకటించారు.ఆయన వ్యాఖ్యలతో పవన్ కళ్యాణ్ టీడీపీకి పరోక్ష ఆహ్వానం పంపారనే కొత్త అభిప్రాయం మొదలైంది.
పవన్ కళ్యాణ్ ఈ వ్యాఖ్యలు చేసిన తర్వాత విభేదాలు తలెత్తడంతో,సమస్య సద్దుమణిగలేదని, వ్యాఖ్యల చుట్టూ వేడి ఇప్పటికీ చాలా ఎక్కువగా ఉందని, దీనికి ఆజ్యం పోస్తూ కొత్త పరిణామం చోటు చేసుకుంది. ఎన్నికల నోటిఫికేషన్ వెలువడగానే ఆత్మకూరు ఉప ఎన్నిక జరగనున్నందున, ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తుందని,త్వరలో అభ్యర్థిని ప్రకటిస్తామని బీజేపీ ఆంధ్రప్రదేశ్ విభాగం ప్రకటించింది. ఇదే విషయాన్ని ఏపీ బీజేపీ చీఫ్ సోము వీర్రాజు రాజకీయ సమావేశంలో ప్రకటించారు. మహాకూటమి పార్టీల మధ్య సఖ్యత లేదన్న అభిప్రాయానికి బీజేపీ చీఫ్‌ వ్యాఖ్యలు ఆజ్యం పోస్తున్నాయి. టీడీపీతో పొత్తుపై జనసేన తన స్టాండ్ క్లియర్ చేస్తుందో లేదో వేచి చూడాలి.

Previous articleగుజరాత్ మాజీ పీసీసీ చీఫ్ హార్దిక్ పటేల్ బీజేపీలో చేరుతాడా?
Next articleచీరాల అసెంబ్లీ టీడీపీ ఇంచార్జిగా మాలకొండయ్య!