గవర్నర్ పీఆర్‌ఓగా బీజేపీ సభ్యుడి నియామకాన్ని తప్పుబట్టిన ఓవైసీ!

తెలంగాణ గవర్నర్ తమిళిసై సౌందరరాజన్ పబ్లిక్ రిలేషన్స్ ఆఫీసర్‌గా బీజేపీ సభ్యుడిని నియమించడాన్ని ఏఐఎంఐఎం అధ్యక్షుడు అసదుద్దీన్ ఒవైసీ శుక్రవారం విమర్శించారు. “మీ పబ్లిక్ రిలేషన్స్ ఆఫీసర్‌గా బిజెపి పార్టీ సభ్యుడిని నియమించడం అనుచితం అని ఆయన ట్వీట్ చేశారు. పుదుచ్చేరి లెఫ్టినెంట్ గవర్నర్ అయిన తమిళిసై సౌందరరాజన్‌కి తమిళనాడులోని బిజెపి పిఆర్‌ఓ ప్రజా సంబంధాలను నిర్వహిస్తున్నారని ఓ విలేకరి చేసిన ట్వీట్‌పై ఆల్ ఇండియా మజ్లిస్-ఇ-ఇత్తెహాదుల్ ముస్లిమీన్ (ఏఐఎంఐఎం) అధ్యక్షుడు స్పందించారు.
తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కె. చంద్రశేఖర్ రావుకు సంబంధించి ఆమె చేసిన ఫిర్యాదులపై కూడా సందేహాలు లేవనెత్తిందని ఒవైసీ ట్వీట్ చేశారు. ఇటీవల ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ, కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్‌షాలను కలిసిన గవర్నర్‌ తెలంగాణ ప్రభుత్వంపై ఫిర్యాదులు చేస్తూ గవర్నర్‌ కార్యాలయాన్ని అవమానించారని ఆరోపించారు. ఇటీవల ఉగాదికి ముందు జరిగిన వేడుకలతోపాటు రాజ్‌భవన్‌లో జరిగిన పలు కార్యక్రమాలకు ముఖ్యమంత్రి, మంత్రుల ఆహ్వానాలను తిరస్కరించడంపై గవర్నర్ అసంతృప్తి వ్యక్తం చేశారు.
బడ్జెట్ సమావేశాల మొదటి రోజున రాష్ట్ర శాసనసభ యొక్క ఉభయ సభల ఉమ్మడి సెషన్‌లో గవర్నర్ సంప్రదాయ ప్రసంగాన్ని రద్దు చేసినందుకు కూడా ఆమె రాష్ట్ర ప్రభుత్వాన్ని నిందించారు. అయితే గత సెషన్‌ను ప్రోరోగ్ చేయనందున ఇది కొత్త సెషన్ కాదని టీఆర్‌ఎస్ ప్రభుత్వం తన చర్యను సమర్థించుకుంది. రాజకీయ నాయకుడిలా మాట్లాడిన గవర్నర్‌ను రాష్ట్ర మంత్రులు కూడా తప్పుబట్టారు. ఆమె రాజ్యాంగబద్ధమైన పదవిని నిర్వహిస్తున్నారని, గవర్నర్ పదవికి కూడా పరిమితులు ఉన్నాయని గుర్తు చేశారు.

Previous articleగుజరాత్ రైల్వే ప్రాజెక్టుపై కేటీఆర్ ట్వీట్!
Next articleదస్తగిరి భద్రతపై సీబీఐకి ఆసక్తి లేదా?