గుజరాత్ రైల్వే ప్రాజెక్టుపై కేటీఆర్ ట్వీట్!

తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి (టీఆర్‌ఎస్) వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ కేటీఆర్ తెలంగాణపై నరేంద్ర మోదీ నేతృత్వంలోని కేంద్ర ప్రభుత్వం వివక్ష చూపుతోందని మరోసారి మండిపడ్డారు. గుజరాత్‌కు ఎలక్ట్రిక్ లోకోమోటివ్ ఇంజన్ ప్రాజెక్ట్‌ను ప్రధాని ప్రకటించడంపై శుక్రవారం స్పందిస్తూ, “గుజరాత్ ద్వారా, గుజరాత్‌కు మోదీ డెమోక్రసీకి కొత్త నిర్వచనం” అని ఆయన శుక్రవారం ట్వీట్ చేశారు. “పార్లమెంటులో వాగ్దానాలు చేసినప్పటికీ, తెలంగాణలోని వరంగల్‌లో లోకోమోటివ్ కోచ్ ఫ్యాక్టరీని తిరస్కరించారు.
ఎన్‌డిఎ ప్రభుత్వాన్ని “నిరర్ధక ఆస్తుల (ఎన్‌పిఎ)” ప్రభుత్వంగా అభివర్ణించారు. కేటీఆర్ శాసనమండలి మాజీ సభ్యుడు ప్రొఫెసర్ కె.నాగేశ్వర్‌ చేసిన ట్వీట్‌పై స్పందించారు. “కాజీపేట కోచ్ ఫ్యాక్టరీకి నో. కానీ 21,969 కోట్లు మోడీ ఎలక్ట్రిక్ లోకోమోటివ్ ఇంజన్ ప్రాజెక్ట్‌ను గుజరాత్‌కు ప్రకటించారు .ఇదే గుజరాత్ మోడల్ రాజకీయాలు, పాలన’’ అని నాగేశ్వర్ ట్వీట్ చేశారు. అంతకుముందు, తెలంగాణ రాష్ట్ర ప్రణాళికా మండలి వైస్ చైర్మన్ బి. వినోద్ కుమార్ మాట్లాడుతూ తెలంగాణ పట్ల సవతి తల్లి వైఖరిని ప్రదర్శించడానికి ప్రధాని వెనుకాడలేదని ఆరోపించారు.
గుజరాత్‌లోని దాహోద్‌లోని రైల్వే వర్క్‌షాప్‌ను లోకోమోటివ్ ఉత్పత్తి కర్మాగారంగా అప్‌గ్రేడ్ చేయడానికి బుధవారం మోడీ శంకుస్థాపన చేశారని ఆయన అన్నారు. తెలంగాణకు కేంద్రం పెద్దగా ప్రాజెక్టులు మంజూరు చేయడం లేదని, ఎన్నికలకు వెళ్లే రాష్ట్రాలకు ప్రత్యేక సదుపాయం ప్రకటిస్తోందని అన్నారు. తెలంగాణలో రైల్ కోచ్ ఫ్యాక్టరీ ఏర్పాటు, రైలు కనెక్టివిటీని మెరుగుపరచడం వంటి సాధ్యాసాధ్యాలను భారతీయ రైల్వేలు పరిశీలించాలని ఏపీ పునర్వ్యవస్థీకరణ చట్టం చెబుతోందని, అయితే దీనిని కేంద్ర ప్రభుత్వం పట్టించుకోలేదని వినోద్ కుమార్ ఎత్తిచూపారు.

Previous articleMoksha
Next articleగవర్నర్ పీఆర్‌ఓగా బీజేపీ సభ్యుడి నియామకాన్ని తప్పుబట్టిన ఓవైసీ!