బొత్సకు ప్రత్యామ్నాయం సిద్ధం చేస్తున్న వైఎస్ జగన్?

ఉత్తరాంధ్రలో బొత్స సత్యనారాయణకు ప్రత్యామ్నాయం కోసం వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి తీవ్రంగా కృషి చేస్తున్నారా? ఉత్తర ఆంధ్ర రాజకీయాల్లో బొత్స ప్రభావాన్ని తగ్గించే ప్రయత్నం చేస్తున్నారా? అవుననే అంటున్నారు. ఉత్తర ఆంధ్ర ప్రాంతంలో రాజకీయాలు ఎలా జరుగుతున్నాయో చూస్తున్నారు. బొత్స ప్రత్యామ్నాయం తగిన నాయకుడిని వెతకాలని జగన్ ప్రయత్నిస్తున్నారని అంటున్నారు.
బొత్స మూడు దశాబ్దాలుగా ఉత్తరాంధ్ర రాజకీయాలను శాసిస్తున్నారు. విజయనగరం జిల్లాపై ఆయనకు గట్టి పట్టు ఉంది ఉత్తర ఆంధ్ర జిల్లాలలో కూడా గణనీయమైన ప్రభావం ఉంది. ఇప్పటి వరకు నలుగురు ముఖ్యమంత్రుల హయాంలో పనిచేసిన ఆయన 15 ఏళ్లకు పైగా మంత్రిగా ఉన్నారు. కానీ, పార్టీలోనే బొత్సకు ప్రత్యామ్నాయం కావాలని జగన్‌ భావిస్తున్నారని, దానికి ప్రత్యామ్నాయం మజ్జి శ్రీనివాసరావు అని అంటున్నారు.
బొత్స సత్తిబాబు మేనల్లుడు చిన్న శ్రీను ఆయన ప్రస్తుతం విజయనగరంలో జిల్లా పరిషత్ చీఫ్‌గా కొనసాగుతున్నారు.చిన్న శ్రీను ప్రస్తుతం బొత్సకు ప్రత్యామ్నాయంగా ఉంటూ, పార్టీని, జిల్లాను చూసుకుంటున్నారు. బొత్స దగ్గరే రాజకీయాల కళ, నైపుణ్యం నేర్చుకున్నారు. ఆయన వ్యూహాలు బొత్సతో సరిపెడుతున్నాయని పలువురు అంటున్నారు. జగన్ ఇప్పుడు విజయనగరంలో చిన్న శ్రీను కాపు కాస్తున్నాడని అంటున్నారు.
చిన్న శ్రీను తన కఠోర శ్రమ, అంకితభావం, పార్టీ పట్ల, వైఎస్ జగన్ పట్ల నిబద్ధతతో జగన్ ను ఆకట్టుకున్నాడు. ఇప్పుడు ఆయన్ను ఎమ్మెల్యేగా చేసి కీలక నేతగా ఎదగాలని జగన్ భావిస్తున్నారు. జగన్ ఆయనను వైఎస్సార్‌సీపీ జిల్లా అధ్యక్షుడిగా చేశారు.ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే, బొత్స తన కుమారుడు సందీప్ బొత్సను ప్రమోట్ చేయాలనుకుంటున్నారు. చిన్న శ్రీను సందీప్‌కి ప్రత్యర్థిగా కనిపిస్తారు.మరి దీనిపై బొత్స ఎలా స్పందిస్తారో చూడాలి. వైఎస్‌ జగన్‌పై తిరుగుబాటు చేస్తారా లేక లైన్‌లో పడతారా? వేచి చూద్దాం.

Previous articleభూమన కరుణాకర్ రెడ్డిని ఎందుకు పక్కన పెట్టారు?
Next articleహైదరాబాద్‌లో రియల్ ఎస్టేట్ రంగానికి కష్టకాలం?