జగన్ తన తల్లికి దూరం అవుతున్నారా?

పొరుగున ఉన్న తెలంగాణలో వైఎస్ఆర్ తెలంగాణ పార్టీ పేరుతో షర్మిల కొత్త రాజకీయ పార్టీని ప్రారంభించారు. జగన్ ఇప్పుడు తన తల్లి, వైసీపీ గౌరవాధ్యక్షుడు వైఎస్‌కు దూరం అవుతున్నారనే చర్చ జరుగుతోంది.విజయమ్మ కూడా త్వరలో పార్టీని వీడనున్నారు. ఈ ఏడాది ఏప్రిల్ 19న ఆమెకు జన్మదిన శుభాకాంక్షలు తెలియజేయలేదని ఊహాగానాలు ఊపందుకున్నాయి.
సాధారణంగా, అతను తన తల్లికి ట్విట్టర్‌లో పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతాడు కానీ ఈ సంవత్సరం, జగన్ దాని గురించి ఎటువంటి ప్రస్తావన చేయలేదు. జగన్‌ను ముఖ్యమంత్రి చేయడంలో ఆయన తల్లి, సోదరి కీలకపాత్ర పోషించారు. షర్మిల వైఎస్సార్‌టీపీకి కూడా విజయమ్మ గౌరవ అధ్యక్షురాలు. జూలైలో జరగనున్న వైసీపీ ప్లీనరీ తర్వాత విజయమ్మ వైసీపీని వీడనున్నారనే ఊహాగానాలు వినిపిస్తున్నాయి.
అంతకుముందు విజయమ్మ, షర్మిల జగన్‌ను ఆశీర్వదించి ఓటు వేయాలని ప్రజల్లోకి వెళ్లారు. షర్మిల తాను ‘జగనన్న వదిలిన బాణం’అని ప్రకటించారు.
2019 ఎన్నికల్లో వైసీపీ క్లీన్‌స్వీప్‌ చేసి అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత జగన్ తన ఆధిపత్యాన్ని చాటుకున్నారని, వారి సేవలను తన ప్రయోజనాల కోసం ఉపయోగించుకున్న తర్వాత జగన్ తన కుటుంబ సభ్యులను చాలా అరుదుగా తన పక్కన కనిపించడంతో వారిని మరచిపోయాడని టాక్ ఉంది. ఆస్తుల పంపకం విషయంలో జగన్, షర్మిల మధ్య విభేదాలు వచ్చినట్లు సమాచారం. షర్మిల తన సోదరుడి గురించి బహిరంగంగా చెప్పడం,సొంత రాజకీయ పార్టీని ప్రారంభించడంతో సందడి పెరిగింది.
మరోవైపు షర్మిల భర్త సోదరుడు అనిల్ కుమార్ ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పర్యటించడం ప్రారంభించి క్రైస్తవ, బీసీ, ఎస్సీ,ఎస్టీ మైనారిటీల ఓట్లను లక్ష్యంగా చేసుకుని ‘బీసీ ముఖ్యమంత్రి’ అంటూ నినాదాలు చేశారు. మైనారిటీల ఓట్లను బ్రదర్ అనిల్ కుమార్ టార్గెట్ చేయడంతో విజయమ్మ సంతోషంగా లేరని, అది తన కుమారుడి ఓటుబ్యాంకును ప్రభావితం చేసే అవకాశం ఉందని చర్చ జరిగింది. అయినా ఆమె మౌనంగా ఉండిపోయింది.
జగన్ ఆస్తుల పంపకం విషయంలో షర్మిల, విజయమ్మ తీవ్ర మనస్తాపానికి గురయ్యారని వైసీపీ వర్గీయులు తెలిపారు. జగన్ తమను నిర్లక్ష్యం చేసిన తీరు ఆ తల్లీకూతుళ్లకు వేదన కలిగించింది.జనంలో ఇలాగే మాట్లాడినా మానవ సంబంధాలను జగన్ పెద్దగా పట్టించుకోవడం లేదనే గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. సాధారణంగా, బాధ్యతాయుతమైన పదవుల్లో ఉన్న వ్యక్తులు, సెలబ్రిటీలు ఆదర్శంగా ఉండాలని భావిస్తారు.అయితే,జగన్ అలాంటి నిబంధనలన్నింటి నుండి తనకు మినహాయింపు ఇచ్చాడు. అతను తన ఇష్టానుసారంగా వ్యవహరిస్తాడు,కానీ మానవీయ విలువలు లేని వ్యక్తి తమ జీవితాల్లో వెలుగులు నింపగలడా అని ప్రతిపక్షాలు అంటున్నాయి.

Previous articleవెంకటేష్, వరుణ్ తేజ్, అనిల్ రావిపూడి, ‘ఎఫ్3’ సెకండ్ సింగిల్ ‘వూ.. ఆ.. ఆహా’
Next articleజగన్ జిల్లాల పర్యటన కోసం బుల్లెట్ ప్రూఫ్ బస్!