కోర్టు కేసులో మంత్రి తన సామాజిక వర్గాన్ని షీల్డ్‌గా ఉపయోగించుకోవాలనుకుంటున్నారా?

తెలంగాణ బీజేపీ కార్యకర్త సాయి గణేష్ ఆత్మహత్య ఉదంతం రాష్ట్రంలో రాజకీయ దుమారం రేపింది. భారతీయ జనతా పార్టీ తెలంగాణ విభాగం ఈ అంశంపై అధికార టీఆర్‌ఎస్‌ను లక్ష్యంగా చేసుకోవడం ప్రారంభించింది. ఈ క్రమంలో బాధిత కుటుంబాన్ని ఆదుకుంటామని బీజేపీ హామీ ఇచ్చింది. ఈ అంశం హైకోర్టుకు చేరగా, ఈ అంశంపై స్పందించి, కౌంటర్ అఫిడవిట్ దాఖలు చేయాలని తెలంగాణ రవాణా శాఖ మంత్రి పువ్వాడ అజయ్‌కు కోర్టు నోటీసులు జారీ చేసింది.
తదుపరి విచారణను ఈ నెల 29కి వాయిదా వేసింది.సాయి గణేష్‌ను వేధించాడని బాధితురాలి కుటుంబం, బిజెపి ఆరోపించడంతో అజయ్ ఈ కేసులో నిందితుడిగా ఉన్నాడు, అందుకే అతను తీవ్ర చర్య తీసుకోవలసి వచ్చింది. ఈ కేసులో మరో పరిణామంగా తెలంగాణలోని కమ్మ సామాజికవర్గం నిర్వహించిన సభలో పువ్వాడ అజయ్ పాల్గొన్నారు. సభను ఉద్దేశించి మంత్రి మాట్లాడుతూ తెలుగు రాష్ట్రాల్లో మంత్రి పదవి పొందిన ఏకైక కమ్మ నాయకుడు తానేనని అన్నారు. ఏపీ గురించి మాట్లాడిన అజయ్.. కొడాలి నాని గతంలో మంత్రిగా ఉండేవారని అన్నారు.
కమ్మ సామాజికవర్గానికి చెందిన తనను టార్గెట్ చేసేందుకు కుట్ర జరుగుతోందని పువ్వాడ అజయ్ ఆరోపించారు. కేసు గురించి మాట్లాడకుండా చిన్న కేసు పెట్టి తనను టార్గెట్ చేస్తున్నారని, ఇందులో నకిలీ చౌదరి చేతులెత్తేస్తున్నారని ఆరోపించారు. మంత్రి తన వర్గాన్ని రక్షణ కవచంగా ఉపయోగించుకోవాలనుకుంటున్నారా? అని ఆయన చేసిన వ్యాఖ్యలు కొత్త సందేహాన్ని కలిగిస్తున్నాయి.

Previous articleఎవరినీ వదిలిపెట్టను: ఎబి వెంకటేశ్వర రావు
Next article