జగన్ జిల్లాల పర్యటన కోసం బుల్లెట్ ప్రూఫ్ బస్!

కోవిడ్ మూలకంగా, ఏపీ సీఎం వైఎస్ జగన్ గత రెండేళ్లుగా తాడేపల్లిలోని తన క్యాంపు కార్యాలయానికే పరిమితమయ్యారు. వైఎస్ జగన్ తన కార్యాలయం నుండి అనేక సంక్షేమ పథకాలను ప్రారంభించారు. కోవిడ్ మహమ్మారి ప్రభావం తగ్గడంతో, వైఎస్ జగన్ క్యాంపు కార్యాలయం నుండి బయటకు రావడం ప్రారంభించాడు.
త్వరలో కొత్త జిల్లాలతోపాటు అన్ని జిల్లాల్లో జగన్ పర్యటన ప్రారంభించనున్నారు. ఈ పర్యటనలో జగన్ పేద,ఆర్థికంగా వెనుకబడిన వర్గాల కోసం తన ప్రభుత్వం అమలు చేస్తున్న సంక్షేమ పథకాలను ప్రచారం చేయనున్నారు. ఇక ఈ పర్యటన కోసం జగన్ బుల్లెట్ ప్రూఫ్ బస్సును వాడనున్నారు.
ఈ వార్తను ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి కార్యాలయం అధికారికంగా ప్రకటించింది. అన్ని సౌకర్యాలతో బుల్లెట్ ప్రూఫ్ బస్సును ఏర్పాటు చేయాలని వారు ఏపీఎస్ఆర్టీసీని ఆదేశించారు. చంద్రబాబు నాయుడు హయాంలో 2015లో 10 కోట్ల రూపాయలతో రెండు బుల్లెట్ ప్రూఫ్ బస్సులను కొనుగోలు చేశారు, ఆశ్చర్యకరంగా జగన్ ఈ బస్సుల్లో పర్యటించడం విశేషం. ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి కార్యాలయం నుంచి ఆదేశాలు రావడంతో ఆర్టీసీ ఎండీ ద్వారకా తిరుమలరావు బుల్లెట్ ప్రూఫ్ బస్సుల సామర్థ్యాన్ని పరిశీలించారు. జగన్ కోసం బస్సులతో పాటు ప్యాంట్రీ కూడా ఏర్పాటు చేయనున్నారు.
జగన్ పర్యటనకు వచ్చిన ఆయన ప్రజలను మమేకమవుతారని, ఎన్నికల సమయంలో ఇచ్చిన హామీల్లో తొంభై శాతం తమ ప్రభుత్వం మూడేళ్లలో అమలు చేసిందని వివరించనున్నారు. తమ వైసీపీ ప్రభుత్వానికి ప్రజల పూర్తి మద్దతు ఉందని జగన్ అన్నారు.ఇక్కడ విషయం ఏంటంటే వైసీపీ ప్రభుత్వంపై ప్రజలు సంతోషంగా, సంతృప్తిగా ఉంటే జగన్‌కు బుల్లెట్ ప్రూఫ్ బస్సు అవసరమా? కొన్నాళ్ల క్రితం జగన్ పాదయాత్ర చేసి వేలాది మందిని కలుసుకుని వారి సమస్యలు తెలుసుకున్నారు.
అప్పట్లో జగన్ ప్రతిపక్ష నేతగా ఉన్న ఆయనకు భద్రత కేబినెట్ మంత్రి హోదాతో సమానం. జగన్ పాదయాత్రలో బుల్లెట్ ప్రూఫ్ బస్సులు ఉపయోగించలేదు, ఇప్పుడు పరిస్థితి భిన్నంగా ఉంది. అందుకే ఎన్నికల్లో ఇచ్చిన హామీలన్నీ జగన్ అమలు చేయలేదని, ఆయనకు కూడా వాస్తవమేంటో తెలుసునని అంటున్నారు. ఒకవేళ జగన్ పర్యటనను ప్రజలు తిప్పికొడితే బుల్లెట్ ప్రూఫ్ బస్సు ఉపయోగపడుతుందని ప్రతిపక్ష నేతలు అభిప్రాయపడ్డారు

Previous articleజగన్ తన తల్లికి దూరం అవుతున్నారా?
Next articleసర్వీస్ ఛార్జీలపై మల్టీప్లెక్స్‌లకు హైకోర్టులో ఊరట!