మంత్రి పదవులు కోల్పోయిన కొడాలి, పుష్ప శ్రీవాణి ఏం చేస్తున్నారు!

ఎనిమిది రోజుల క్రితం తన కేబినెట్‌ను పునర్నిర్మించగా, గత కేబినెట్‌లోని 14 మంది మంత్రులను వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్షుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి తొలగించారు. కొత్త మంత్రుల బృందం నెమ్మదిగా స్థిరపడుతుండగా, ఈ 14 మంది పాత మంత్రులు తమ పదవి కోల్పోయిన తర్వాత ఇప్పుడు ఏమి చేస్తున్నారు అనేది మీడియా వర్గాల్లో ఆసక్తికర ప్రశ్న.
నెల్లూరు జిల్లా నుంచి కొత్తగా చేరిన మంత్రి కాకాణి గోవర్ధన్‌రెడ్డికి ఎదురుతిరిగేలా మాజీ నీటిపారుదల శాఖ మంత్రి పి అనిల్ కుమార్ యాదవ్ సమాంతర సమావేశం నిర్వహించి నెల్లూరు జిల్లాలో ఎలా హంగామా సృష్టించారో మనం చూశాం. జిల్లా రాజకీయాల్లో దూకుడు కొనసాగించాలని ఆయన నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.
తప్పుకున్న ఇతర మంత్రుల గురించి పెద్దగా ఏమీ వినిపించడం లేదు.
అయితే ఆసక్తికరమైన విషయమేమిటంటే, ఇద్దరు మంత్రులు తమ వింత కార్యకలాపాలతో సోషల్ మీడియాలోకి వచ్చారు. ఒకరు మాజీ పౌరసరఫరాల శాఖ మంత్రి కొడాలి వెంకటేశ్వరరావు అలియాస్ నాని. నిజానికి మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణ జరిగిన వెంటనే ఆయనకు ఏపీ స్టేట్ డెవలప్‌మెంట్ బోర్డు చైర్మన్ పదవిని ముఖ్యమంత్రి ఆఫర్ చేయగా, కొడాలి ఆ పదవిని సున్నితంగా తిరస్కరించినట్లు సమాచారం. ఆ తర్వాత కృష్ణా,గుంటూరు జిల్లాల వైఎస్‌ఆర్‌సీ వ్యవహారాల ఇన్‌చార్జిగా నియమితులయ్యారు.
అయితే ఆయనకు ఎలాంటి కార్యకలాపాలు, ప్రోటోకాల్ లేకపోవడంతో ఆయన రిలాక్స్ అవుతున్నట్లు సమాచారం. గత రెండు రోజులుగా కొడాలి పశువుల కొట్టంలో మంచం మీద విశ్రాంతి తీసుకుంటున్న ఫోటో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. గత మూడేళ్లుగా మంత్రిగా బిజీగా ఉన్న ఆయన పశువుల కొట్టంలో విశ్రాంతి తీసుకుంటున్నారని ఆయన అభిమానులు చెబుతుండగా, కొడాలి చివరకు పశువుల కొట్టంలో పశువుల పెంపకానికే పరిమితమైందని తెలుగుదేశం పార్టీ నేతలు ట్రోల్ చేస్తున్నారు.
మరో మంత్రి పదవి నుంచి తప్పుకున్న పుష్ప శ్రీవాణి మాత్రం ఇప్పుడు తన తోట పనుల్లో సమయం గడుపుతున్నారు. పార్వతీపురం మన్యం జిల్లాలోని కురుపాం నియోజకవర్గానికి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న శ్రీవాణి జగన్ క్యాబినెట్‌లో ఉప ముఖ్యమంత్రిగా గిరిజన సంక్షేమ శాఖను నిర్వహిస్తున్నారు. జియ్యమ్మ వలస మండలం చిన్న మేరంగి గ్రామంలో శ్రీవాణి తన ఇంటి పెరట్లో తోటలో టమోటాలు, ఇతర కూరగాయలను పండిస్తున్న ఫోటోలు కూడా సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తున్నాయి. తోటలో తాను పండించిన కూరగాయలతో ఫొటోలు దిగి ట్విట్టర్‌లో పోస్ట్ చేసింది

Previous articleAnanya Agarwal
Next articleవైఎస్సార్‌సీపీ ప్లీనరీకి విజయమ్మ హాజరవుతారా?