జగన్ బలహీన నాయకుడు : చంద్రబాబు

ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి బలహీన నాయకుడని టీడీపీ అధినేత, ఆంధ్రప్రదేశ్‌ ప్రతిపక్ష నేత చంద్రబాబు నాయుడు అన్నారు. సోమవారం జరిగిన పార్టీ వ్యూహ కమిటీ సమావేశంలో చంద్రబాబు నాయుడు పార్టీ నేతలను ఉద్దేశించి మాట్లాడారు. మంత్రివర్గ విస్తరణలో పార్టీ నేతల ఒత్తిడి వ్యూహాలకు టీడీపీ అధినేత జగన్మోహన్ రెడ్డి తలొగ్గారన్నారు. ముఖ్యమంత్రిని బ్లాక్ మెయిల్ చేసిన వారికి జగన్ కేబినెట్ పదవులు ఇచ్చారన్నారు. బ్లాక్ మెయిల్ చేసిన నేతలకు బెర్త్ ఇచ్చారని జగన్ కేబినెట్ పునర్వ్యవస్థీకరణపై అధికార పార్టీ నేతలు కూడా మాట్లాడుతున్నారని ఆరోపించారు.
పార్టీ నేతలు జగన్‌పై తిరగబడుతున్నారని, జగన్మోహన్‌రెడ్డిపై తిరుగుబాటు చేయడానికి ఎక్కువ సమయం పట్టదన్నారు. జగన్మోహన్ రెడ్డి అదుపు చేయలేక అధికార పార్టీ నేతలు ఇప్పుడు కుమ్ములాటలు చూస్తున్నారని నాయుడు అన్నారు. ఈసారి కేబినెట్‌ బెర్త్‌ నిరాకరించిన కొందరు నేతలు పార్టీలో తిరుగుబాటు చేస్తారని ఆయన జోస్యం చెప్పారు. గత మూడేళ్ల పాలనలో జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి పూర్తిగా విఫలమయ్యారని చంద్రబాబు ఆరోపించారు. గత ఎన్నికల్లో తనకు అవకాశం ఇచ్చిన ప్రజలు ఇప్పుడు జగన్‌కు ఓటు వేసి తమ తప్పును తెలుసుకుంటున్నారని అన్నారు. ధరలను నియంత్రించడంలో, రాష్ట్రాన్ని అభివృద్ధి చేసేందుకు పరిశ్రమలు తీసుకురావడంలో, వనరులను సృష్టించుకోవడంలో ముఖ్యమంత్రి విఫలమయ్యారన్నారు.
గత మూడేళ్లలో రాష్ట్రంలోని ప్రతి రంగాన్ని జగన్ పూర్తిగా నాశనం చేశారని టీడీపీ అధినేత ఆరోపించారు. ప్రజాస్వామ్య వ్యవస్థలను ధ్వంసం చేస్తున్న జగన్ అని, ఐఏఎస్, ఐపీఎస్ అధికారులను నిత్యం హైకోర్టులో నిలదీస్తున్నారని ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. 2024 ఎన్నికల్లో రాష్ట్రంలో అధికారాన్ని చేజిక్కించుకునేందుకు సిద్ధంగా ఉండాలని టీడీపీ అధినేత తమ పార్టీ శ్రేణులకు విజ్ఞప్తి చేశారు. మళ్లీ అధికారంలోకి వచ్చి రాష్ట్రాన్ని అభివృద్ధిపథంలో నడిపించాల్సిన అవసరం ఉందని ఉద్ఘాటించారు.

Previous articleపోలవరంలో టీడీపీ ప్రభుత్వం 400 కోట్లు వృధా చేసింది: అంబటి
Next articleఏపీలో మరిన్ని సంక్షేమ పథకాలపై ఆంక్షలు?