బీజేపీలో చేరనున్న డిప్యూటీ కలెక్టర్ల సంఘం అధ్యక్షుడు?

వివాదాస్పద డిప్యూటీ కలెక్టర్, తెలంగాణ తహశీల్దార్ అసోసియేషన్ మాజీ అధ్యక్షుడు వి లచ్చిరెడ్డి తన ఆర్డీఓ పదవికి రాజీనామా చేశారు. అతను ఏప్రిల్ 14న తన రాజీనామాను పంపాడు, వీలైనంత త్వరగా ఆమోదం పొందాలని ఆశిస్తున్నాడు. ఆయన బీజేపీలో చేరి కోదాడ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేస్తారనే ప్రచారం జోరుగా సాగుతోంది.
లచ్చిరెడ్డి అప్పటి ఆర్థిక మంత్రి ఈటల రాజేందర్‌ను కలిశారని రాష్ట్ర ప్రభుత్వం అనుమానించడంతో ఆయనను పక్కన పెట్టారు.
కేబినెట్‌ సమావేశంలో కీలక సమాచారం రాబట్టేందుకే ఆయన ఈటలను కలిశారని ప్రభుత్వం భావించింది. ఆయన అప్పుడు కీసర ఆర్డీఓ. ఆయనను వెంటనే మారుమూల ప్రాంతానికి బదిలీ చేశారు. లచ్చిరెడ్డి డిప్యూటీ కలెక్టర్ల సమస్యలను హైలైట్ చేయడానికి డిజిటల్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌ను అభివృద్ధి చేయడంలో నిమగ్నమై ఉన్నాడు. తెలంగాణ డిప్యూటీ కలెక్టర్ల సంఘం అధ్యక్షుడిగా కూడా ఎన్నికయ్యారు. అతణ్ని కట్టడి చేసేందుకు ప్రభుత్వం ఆయనను భూపాలపల్లికి బదిలీ చేసిందని, భూపాలపల్లిలో విధులకు హాజరుకాని పక్షంలో ఆయనపై చర్యలు తీసుకునేందుకు ప్రభుత్వం సమాయత్తమవుతున్నట్లు సమాచారం.
రాజీనామా అనంతరం లచ్చిరెడ్డి బీజేపీలో చేరే యోచనలో ఉన్నట్లు సమాచారం. కోదాడ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేసేందుకు ఆయన కసరత్తు చేస్తున్నట్లు సమాచారం. అయితే లచ్చిరెడ్డి బీజేపీలో చేరడంపై ఇంకా నిర్ణయం తీసుకోలేదని ఆయన సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి.ఆయన బీజేపీలో చేరే ప్రసక్తే లేదని కొందరు అంటున్నారు. అయితే కోదాడ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం కోసం ఆయన ఇప్పటి నుంచే సన్నాహాలు ప్రారంభించినట్లు సమాచారం.

Previous articleరాష్ట్రపతి కోటాలో రాజ్యసభకు ఇళయరాజా!
Next articleపోలవరంలో టీడీపీ ప్రభుత్వం 400 కోట్లు వృధా చేసింది: అంబటి