నెల్లూరులో బలపరీక్షకు సిద్ధమైన మంత్రి, మాజీ మంత్రి!

ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి 2024లో జరగనున్న ఎన్నికలకు సిద్ధమవుతున్న తరుణంలో, ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో అధికారాన్ని నిలబెట్టుకోవాలని భావిస్తున్న తరుణంలో, నేతల మధ్య హోరాహోరీగా అసమ్మతి రాజుకుంది. నెల్లూరు జిల్లాలో మంత్రి కాకాణి గోవర్ధన్‌రెడ్డి, మాజీ మంత్రి పి అనిల్‌కుమార్‌ యాదవ్‌ల మధ్య హోరాహోరీ పోరు తెరపైకి వచ్చింది.
గోవర్ధన్ రెడ్డి, అనిల్ కుమార్ యాదవ్ మధ్య కుమ్ములాటలు నెల్లూరు జిల్లా ప్రజలకు,పార్టీ నేతలకు తెలిసిందే. అనిల్‌కుమార్‌ కేబినెట్‌లో ఉన్న గత మూడేళ్లలో ఇద్దరు నేతలు కలవలేదు. గోవర్ధన్ రెడ్డి తన నియోజకవర్గానికి వెళ్లిన అనిల్‌కుమార్‌ను ఎప్పుడూ కలవలేదు, మంత్రి కార్యక్రమాల్లో పాల్గొనలేదు.
ఇప్పుడు గోవర్ధన్‌రెడ్డికి మంత్రి పదవి దక్కడం, అనిల్‌కుమార్‌కు మంత్రి పదవి దక్కకపోవడంతో జిల్లాలో కుమ్ములాటలు కొనసాగుతున్నాయి. మంత్రిగా బాధ్యతలు స్వీకరించిన తర్వాత గోవర్ధన్ రెడ్డి ఏప్రిల్ 17న తొలిసారిగా నెల్లూరు జిల్లాకు వస్తున్నారు. మంత్రికి స్వాగత ఏర్పాట్లు అత్యంత భారీగా ఏర్పాటు చేసి పెద్ద ఈవెంట్‌గా చేయాలని ఆయన అనుచరులు భావిస్తున్నారు. అదే రోజు పట్టణంలో మాజీ మంత్రి అనిల్‌కుమార్‌ తన పార్టీ మద్దతుదారులతో సభ ఏర్పాటు చేశారు. జగన్ మోహన్ రెడ్డికి మద్దతివ్వాలనే ఎజెండాతో పట్టణంలోని పార్టీ శ్రేణులతో ఆయన సభ నిర్వహిస్తున్నారు.
గోవర్ధన్ రెడ్డి, అనిల్ కుమార్ సభలు దాదాపు ఒకే రోజున జరిగినప్పటికీ, తన సమావేశాన్ని వారం రోజుల క్రితమే ప్లాన్ చేశారని, కొత్త మంత్రి సభకు భంగం కలిగించే ఆలోచన లేదని మాజీ మంత్రి అన్నారు. మంత్రి గోవర్ధన్‌రెడ్డితో విభేదాలు లేవని అనిల్‌కుమార్‌ కొట్టిపారేసినప్పటికీ, పార్టీ కార్యకర్తలతో ఆయన సమావేశం కావడం మంత్రి స్వాగత ఏర్పాట్లు ,సభకు భంగం కలిగించేలా ఉంది.

Previous article2024లో కాంగ్రెస్ గెలుపుకు ప్రశాంత్ కిషోర్ ప్రశాంత్ కిషోర్ రోడ్ మ్యాప్?
Next articleరాష్ట్రంలో మొదటి మొబైల్ సినిమా ధియేటర్!