మళ్లీ ఢిల్లీకి వెళ్లనున్న కేసీఆర్ !

తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ మళ్లీ త్వరలో ఢిల్లీకి వెళ్లనున్నారు. ఏప్రిల్ 11వ తేదీ వరి సేకరణ నిరసన తర్వాత, కేసీఆర్ తిరిగి ఢిల్లీకి వెళుతున్నాడు, అక్కడ కేసీఆర్ మరో ఐదు రోజులు గడపనున్నారు. కొన్ని దంత పరీక్షల కోసం ఢిల్లీలో ఒక వారం పాటు గడిపాడు. ఇదే జరిగితే ఇటీవలి కాలంలో ఆయన ఢిల్లీకి వెళ్లడం ఇది నాలుగోసారి అవుతుంది.
కేసీఆర్ పర్యటనలు చాలా వరకు వ్యక్తిగతమైనప్పటికీ తన భార్య చికిత్స కోసం, తన కోసం ప్రతిపాదిత రాజకీయ పర్యటన. ఉత్తర భారతదేశంలోని రైతు సంఘాల నేతలతో ఆయన చర్చించి వారి సమస్యలను తెలుసుకునే అవకాశం ఉంది. ఆయన కొన్ని రైతు కుటుంబాలను పరామర్శించి, వారికి కొంత ఎక్స్‌గ్రేషియా చెల్లించే అవకాశం ఉంది. యుపిలోని లఖింపూర్ ఖేరీలో బిజెపి ఎంపి వేగంగా వచ్చిన కారు ఎనిమిది మంది నిరసనకారులను కొట్టివేసిన ఘటనలో మరణించిన రైతుల బంధువులను ఆయన పరామర్శించే అవకాశం ఉంది.
2024 ఎన్నికల కోసం ఉమ్మడి కార్యక్రమాన్ని రూపొందించేందుకు కేసీఆర్ పలువురు కాంగ్రెసేతర, బీజేపీయేతర ముఖ్యమంత్రులతో సమావేశమవుతారని టీఆర్‌ఎస్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. టీఆర్‌ఎస్ వర్గాల సమాచారం ప్రకారం,రాబోయే రోజుల్లో తన కోసం జాతీయ పాత్ర కోసం సిద్ధం అవుతుంది.
అయితే, కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రమేయం లేకుండా బీజేపీ వ్యతిరేక కూటమి సాధ్యం కాదని నేషనలిస్ట్ కాంగ్రెస్ పార్టీకి చెందిన శరద్ పవార్ చెప్పడంతో బీజేపీ వ్యతిరేక, కాంగ్రెసేతర ఫ్రంట్‌కు ఏర్పాటు చేయాలనే కేసీఆర్ ప్రణాళికలు ముందుకు సాగలేదు. బీజేపీ వ్యతిరేక ఫ్రంట్ ఏదయినా కాంగ్రెస్సే కీలకమన్నారు. జాతీయ రాజకీయాల్లో కేసీఆర్ తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక స్థానాన్ని ఏర్పరుచుకుంటారో చూడాలి.

Previous articleనెల్లూరు కోర్టులో చోరీ ఎవరు చేశారు?
Next articleజగన్ కేబినెట్‌లో అదృష్టవంతురాలు ఆమెనా?