చొప్పదండి నుంచి పోటీ చేయనున్న ఆర్ఎస్ ప్రవీణ్ కుమార్?

మాజీ ఐపీఎస్ అధికారి ఆర్ఎస్ ప్రవీణ్ కుమార్ గుర్తుకు తెచ్చుకోండి. సాంఘిక సంక్షేమ హాస్టళ్లకు కార్యాలయ ఇంఛార్జిగా, అతను ఎస్సీ వర్గాలకు చెందిన యువకులలో అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందాడు కానీ, ఇప్పుడు బీఎస్పీ నుంచి ఫుల్ టైమ్ పొలిటీషియన్. తెలంగాణలో బీఎస్పీ పార్టీ నిర్మాణంలో బిజీగా ఉన్నారు.
అతను ఈసారి చొప్పదండి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుండి పోటీ చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు. అధికారికంగా ఏమీ లేనప్పటికీ, చొప్పదండి ఆర్ఎస్ ప్రవీణ్ కుమార్ కి అత్యంత సురక్షితమైన సీటు అని ఆయన సన్నిహితులు భావిస్తున్నట్లు చెబుతున్నారు.ప్రవీణ్ కుమార్ అనేక సంవత్సరాలు కరీంనగర్ ఎస్పీగా పనిచేశారు మరియు జిల్లాలోని గ్రామీణ అంతర్గత ప్రాంతాలతో లోతైన సంబంధాలను కలిగి ఉన్నారు.
నక్సల్ వ్యతిరేక కార్యకలాపాల్లో భాగంగా చొప్పదండిలో చాలా యాక్టివ్‌గా ఉన్నాడు. ఆయనకున్న మూలాలు, ప్రభావం దృష్ట్యా ఈ నియోజకవర్గం ఆయనకు సరైనదని బీఎస్పీ వర్గాలు భావిస్తున్నాయి.చొప్పదండి నియోజకవర్గంలో ఇప్పటికే గ్రౌండ్ వర్క్‌లు ప్రారంభమైనట్లు విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం.అయితే చొప్పదండిలో పోటీ చేస్తున్నట్టు ప్రవీణ్ కుమార్ బహిరంగంగా చెప్పలేదు.
అతను సంవత్సరాలుగా నిర్మించిన SWEARO సంస్థ కూడా అతనికి మంచి స్థానంలో నిలుస్తుందని వర్గాలు చెబుతున్నాయి. చొప్పదండిలో దళితుల జనాభా గణనీయమైన సంఖ్యలో ఉంది. సాంఘిక సంక్షేమ శాఖ డైరెక్టర్‌గా ఆర్‌ఎస్‌పి చేసిన పని పట్ల ఈ విభాగానికి తీవ్ర అభిమానం ఉంది. అతని నక్సల్ వ్యతిరేక కార్యకలాపాలపై సమాజంలోని సాధారణ వర్గాలలో కూడా మంచి సంబంధాలు ఉన్నాయి, అవి భారీ విజయవంతమయ్యాయి.

Previous articleహీరో శ్రీకాంత్ చేతుల మీదుగా ‘కాలం రాసిన కథలు’ ఫస్ట్ లుక్
Next article‘కేజీఎఫ్​ 2’ రివ్యూ