మల్లు భట్టి విక్రమార్క సెల్ఫ్ గోల్!

సీఎల్పీ నేత, సీనియర్ కాంగ్రెస్ సభ్యుడు మల్లు భట్టి విక్రమార్క సెల్ఫ్ గోల్ వేసుకున్నారా? అలా కనిపిస్తుంది. ప్రస్తుతం టీఆర్ఎస్ ప్రభుత్వ వైఫల్యాలను ఎండగడుతూ పాదయాత్ర చేస్తున్న మల్లు భట్టి విక్రమార్క తన యాత్రలో తెలుగుదేశం పసుపు కండువా కప్పుకున్నారు. ఆయన టీడీపీ కండువా కప్పుకోవడమే కాకుండా టీడీపీ శ్రేణులు పెద్ద ఎత్తున తరలివచ్చారు.
టీడీపీ శ్రేణులు, మల్లు టీడీపీ కండువా కప్పుకోవడంతో మధిర నియోజకవర్గంలోని కాంగ్రెస్‌ వర్గాల్లో అయోమయం నెలకొంది. ఇంకేముంది? దారి పొడవునా సీపీఎం జెండాలు ఆయనకు స్వాగతం పలికాయి.
2023 ఎన్నికల్లోనూ టీడీపీ, వామపక్షాలతో పొత్తు ఉంటుందని మల్లు సూచిస్తున్నారంటే కాంగ్రెస్ కేడర్‌లో మెదులుతున్న ప్రశ్న? 2018 ఎన్నికల్లో టీడీపీతో పొత్తు కాంగ్రెస్ పార్టీని పూర్తిగా మట్టికరిపించిన విషయం గుర్తుండే ఉంటుంది. ఈ పొత్తును కేసిఆర్ పెట్టుబడిగా పెట్టుకుని ఆంధ్రాకు చెందిన టీడీపీకి కాంగ్రెస్ సాష్టాంగ పడుతున్నట్లుగా చిత్రీకరించారు. ఫలితంగా తెలంగాణలో కాంగ్రెస్ ఘోర పరాజయం పాలైంది.
ఇదిలా ఉంటే కాంగ్రెస్‌లోని మల్లు భట్టి విక్రమార్క వ్యతిరేక వర్గాలు టీడీపీ కండువా కప్పుకున్న మల్లు చిత్రాలను పూర్తిగా వాడుకుని ఆయనపై ఫిర్యాదు చేయాలనే యోచనలో ఉన్నాయి. సమస్యను రాహుల్ గాంధీ దృష్టికి తీసుకెళ్తున్నట్లు సమాచారం. కాగా, పాదయాత్రకు టీడీపీ, వామపక్షాలు మాత్రమే సంఘీభావం తెలిపాయని, ఈ ఘటనలో ఇంతకు మించి ఏమీ లేదని మల్లు మద్దతుదారులు పేర్కొంటున్నారు.

Previous articleజిల్లాలకు ఇన్‌ఛార్జ్ మంత్రులను నియమించే విధానం రద్దు?
Next articleAlisha Bose