భరోసా యాత్రతో క్యాడర్‌కి పవన్ కళ్యాణ్ భరోసా ఇస్తాడా?

పవన్ కళ్యాణ్ జనసేన స్థాపించి ఎనిమిదేళ్లు పూర్తయిన సందర్భంగా ఆ పార్టీ వ్యవస్థాపక దినోత్సవాన్ని ఘనంగా నిర్వహించారు. అయితే, ఎనిమిదేళ్లుగా కార్యాచరణ ప్రారంభించినా, ఏ ఎన్నికల్లోనూ జనసేన తన ప్రభావాన్ని చూపలేకపోయింది. 2014 ఎన్నికల్లో టీడీపీ-బీజేపీ కూటమికి మద్దతివ్వడం తప్ప జనసేన తన సత్తాను చాటుకోలేకపోతోంది.
పవన్ కళ్యాణ్ కు ఎలాంటి నేరచరిత్ర లేదని, ప్రజలకు సేవ చేసేందుకు కట్టుబడి ఉన్నారన్నారు. అయితే తన తదుపరి చిత్రాలతో బిజీగా ఉన్న ఆయన ఇంకా పూర్తి స్థాయి రాజకీయ నాయకుడిగా మారలేదు. సినిమాలే అతని ఆదాయ వనరు అని అందరికీ తెలుసు.
కానీ ఓటర్లు దీనిని పరిగణనలోకి తీసుకోరు. పవన్ కళ్యాణ్ లో వారు చూస్తున్నది అతను వారికి అందుబాటులో ఉన్నారా? లేదా? అని. పవన్ కళ్యాణ్ హైదరాబాదులో సినిమాలు చేస్తాడు అతని పార్టీ ఆంధ్రప్రదేశ్ పై దృష్టి పెడుతుంది. ఇదే అంశంపై ఆయన ప్రత్యర్థులు, విమర్శకులు విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు.
తప్పుల నుంచి పాఠాలు నేర్చుకుంటున్న పవన్ కళ్యాణ్ మెల్లగా ప్రజాసమస్యలపై పోరాటం మొదలుపెట్టారు. రైతుల సమస్యలపై గళం విప్పుతున్నారు. ఇటీవల ఆయన తమ ఆత్మీయులను కోల్పోయిన రైతుల కుటుంబాలను ఆదుకున్నారు.
పోరాటాన్ని ముందుకు తీసుకెళ్తూ, అతను’ కౌలు రైతు భరోసా యాత్ర’ని ప్రారంభించేందుకు సిద్ధమవుతున్నాడు. ఆయన రెండు జిల్లాల్లో పర్యటించి రైతు కుటుంబాలను కలుస్తారు. పార్టీని పటిష్టం చేసేందుకు పవన్ కళ్యాణ్ చాలా ఆసక్తిగా ఉన్నానని, తన పార్టీ నేతలకు, క్యాడర్‌కి తాను అండగా ఉంటానని భరోసా ఇచ్చేందుకు ఇదే పెద్ద సందర్భం, అవకాశం.

Previous articleనెల్లూరులో కాకాని వర్సెస్ అనిల్ కుమార్ యాదవ్!
Next articleపోర్ట్‌ఫోలియోపై సంతృప్తి చెందని బొత్స!