పోర్ట్‌ఫోలియోపై సంతృప్తి చెందని బొత్స!

బుధవారం తాడేపల్లి క్యాంపు కార్యాలయంలో ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి మంత్రివర్గంపై నిర్వహించిన సమీక్షా సమావేశానికి విద్యాశాఖ మంత్రి బొత్స సత్యనారాయణ గైర్హాజరయ్యారు. కేబినెట్ పునర్వ్యవస్థీకరణ తర్వాత ముఖ్యమంత్రి సమీక్షించడం ఇది రెండోసారి. మంగళవారం ఆరోగ్య, వైద్య, సోమవారం విద్యాశాఖపై ఆయన సమీక్షించారు.
పునర్వ్యవస్థీకరణ అనంతరం విద్యాశాఖను బొత్స సత్యనారాయణకు, మున్సిపల్‌ పరిపాలన, పట్టణాభివృద్ధిని ఆదిమూలపు సురేష్‌కు ముఖ్యమంత్రి కేటాయించారు. ఆసక్తికరంగా, ఇద్దరు మంత్రుల శాఖలను మార్చుకున్నారు. విద్యాశాఖపై బొత్స సత్యనారాయణ ఆసక్తి చూపడం లేదని చెబుతున్నారు. ఆయన పోర్ట్‌ఫోలియో పై సోషల్ మీడియాలో ట్రోల్ చేస్తున్నారు. ఈ ట్రోలింగ్‌లను బొత్స సత్యనారాయణ సీరియస్‌గా తీసుకున్నారా ? లేక పోర్ట్‌ఫోలియోపై ఆసక్తి చూపలేదా? అనేది తెలియరాలేదు. ముఖ్యమంత్రితో సమీక్షా సమావేశానికి ఆయన అందుబాటులో లేరని అధికారులు తెలిపారు.
మంత్రి గురించి ముఖ్యమంత్రి అధికారులతో ఆరా తీయగా, మంత్రి అందుబాటులో లేరని అధికారులు తెలిపారు. 2022-23 సంవత్సరానికి సంబంధించిన కార్యక్రమాలను మంత్రికి వివరించి, కార్యక్రమాలను వేగవంతం చేయాలని అధికారులకు ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌ చెప్పినట్లు సమాచారం. సోమవారం ప్రమాణస్వీకారం చేసిన అనంతరం బొత్స సత్యనారాయణ ప్రస్తుతం తన సొంత జిల్లా విజయనగరంలో పర్యటిస్తున్నారు. బొత్స ఆశించింది రవాణా, పంచాయత్ రాజ్ లేదా ఇతర శాఖలు, విద్య కాదు.
వాస్తవానికి, అతను తన హోదాలో ప్రొఫెసర్లు , వైస్-ఛాన్సలర్‌లతో ఇంటరాక్ట్ అవ్వాల్సి ఉంటుంది బొత్స పోర్ట్‌ఫోలియోతో సౌకర్యంగా లేడు. మంత్రివర్గం నుంచి తప్పించిన వారు నిరసన తెలపడానికి కారణం ఉండగా, బొత్స సత్యనారాయణ మాత్రం సమీక్షా సమావేశానికి గైర్హాజరు కావడానికి భిన్నమైన కారణాలు కనిపిస్తున్నాయి. బొత్స తన పోర్ట్‌ఫోలియోను మార్చుకోవడంలో సక్సెస్ అవుతాడా లేదా దానితో సర్దుబాటు చేసుకుంటాడా అనేది చూడాలి.

Previous articleభరోసా యాత్రతో క్యాడర్‌కి పవన్ కళ్యాణ్ భరోసా ఇస్తాడా?
Next articleఏడాది చివరి నాటికి హైదరాబాద్ లో 125 అడుగుల డాక్టర్ అంబేద్కర్ విగ్రహం!