నెల్లూరులో కాకాని వర్సెస్ అనిల్ కుమార్ యాదవ్!

సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌ కొత్త కేబినెట్‌ రూపుదిద్దుకుని కేవలం 24 గంటలు గడుస్తున్నా ఇప్పటికే వైసీపీ నేతల మధ్య విభేదాలు ప్రధానాంశాలుగా మారాయి. ఇక నీటిపారుదల శాఖ మాజీ మంత్రి అనిల్ కుమార్ యాదవ్, కొత్త వ్యవసాయ శాఖ మంత్రి కాకాణి గోవర్ధన్ రెడ్డి మధ్య పోటీ ఎలా ఉందో అందరికీ తెలిసిందే.
అనిల్ మంత్రిగా ఉన్నప్పుడు కాకాణి దూరం పాటించడం నెల్లూరు రాజకీయాల్లో ఎప్పుడూ హాట్ టాపిక్.సర్వేపల్లి నియోజకవర్గం నుంచి ప్రాతినిథ్యం వహిస్తున్న కాకాణి అభివృద్ధి పనులకు కూడా అనిల్‌ యాదవ్‌ను గతంలో నియోజకవర్గానికి ఆహ్వానించలేదు.
నిన్న అనిల్ మాజీ మంత్రి కావడం, కాకాణి మంత్రివర్గంలోకి రావడంతో ఫేట్ మారిపోయింది. అయితే కాకాణి తనకు చేసిన పనిని అనిల్ యాదవ్ మరచిపోలేదు. నెల్లూరులో అనిల్ యాదవ్ మాట్లాడుతూ రెట్టింపు సహకారం అందిస్తానని మంత్రి కాకాణిపై వ్యంగ్యాస్త్రాలు సంధించారు.
నేను మంత్రిగా ఉన్నప్పుడు కాకాణి నాపై ఎంతో గౌరవం, ఆప్యాయతలను కురిపించారు.ఎవ్వరూ చేయని విధంగా అతను నాకు మద్దతు ఇచ్చాడు. అదే విధంగా కాకాణికి పూర్తి సహకారం అందిస్తాను అని అనిల్ యాదవ్ అన్నారు. అనిల్‌ ఈ వ్యాఖ్యలు చేసిన తీరు అనిల్‌ అనుచరులు,అక్కడ ఉన్న జర్నలిస్టుల్లో నవ్వులు పూయించింది.
ప్రమాణ స్వీకారోత్సవానికి కాకాణి నుండి తనకు ఆహ్వానం అందలేదని,అందుకే తాను దూరంగా ఉన్నానని, అయితే మంత్రి కాకాని సంబంధిత కార్యక్రమాలకు తప్పకుండా హాజరవుతానని అనిల్ అన్నారు.
ఇక చివరగా టీడీపీ, జనసేనలను రెట్టింపు బలంతో టార్గెట్ చేస్తానని అనిల్ వ్యాఖ్యానించారు. నేను మంత్రిగా ఉన్నప్పుడు నాపై ప్రతిబంధకాలు ఉన్నాయి. ఇప్పుడు నేను కొన్ని బాధ్యతలు లేకుండా ఉన్నాను అని అనిల్ అన్నారు.
క్యాబినెట్ పునర్వ్యవస్థీకరణ విభేదాలు కొనసాగుతోంది. అనిల్ యాదవ్ ప్రకటనలలో కొంత నిరాశ ఉంది, అతను మంత్రి పదవి నిలుపుకోలేకపోయినందుకు నిరాశ చెందాడు.

Previous articleఐదు ప్రైవేట్ యూనివర్సిటీలకు మంత్రివర్గం ఆమోదం!
Next articleభరోసా యాత్రతో క్యాడర్‌కి పవన్ కళ్యాణ్ భరోసా ఇస్తాడా?