తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో 25 ఏళ్లు పూర్తి చేసుకున్న జూనియర్ ఎన్టీఆర్!

కొమరం భీమ్‌గా మెరిసిన నటుడు జూనియర్ ఎన్టీఆర్ తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో 25 సంవత్సరాలు పూర్తి చేసుకున్నారు. ఏప్రిల్ 11న జూనియర్ ఎన్టీఆర్ మొదటి సినిమా ‘రామాయణం’కి 25 ఏళ్లు నిండాయి. 1997లో ఇదే తేదీన విడుదలైన ‘బాల రామాయణం’తో జూనియర్ ఎన్టీఆర్ బాలనటుడిగా అరంగేట్రం చేశాడు. క్లాసికల్ డ్యాన్సర్ అయిన ఎన్టీఆర్, కాస్టింగ్ టీమ్ దృష్టిని ఆకర్షించాడు. రాముడి పాత్ర. ‘శాకుంతలం’ దర్శకుడు గుణశేఖర్ ఈ పౌరాణిక నాటకానికి మెగాఫోన్ పట్టారు, ఇది జూనియర్ ఎన్టీఆర్‌ను శ్రీరాముడిగా చూపించింది.

ఈ చిత్రం 1998లో ఉత్తమ బాలల చిత్రం (బంగారం) ,ఉత్తమ బాలనటి (రావణ పాత్రలో స్వాతి) రెండు నంది అవార్డులను కైవసం చేసుకుంది. 3,000 కంటే ఎక్కువ మంది పిల్లలతో ‘బాల రామాయణం’ శబ్దాలయ థియేటర్స్‌లో నిర్మించబడింది. 25 సంవత్సరాల అద్భుతమైన కెరీర్‌తో, జూనియర్ ఎన్టీఆర్ 30 చిత్రాలకు పైగా పనిచేశారు, వాటిలో కొన్ని బ్లాక్‌బస్టర్ హిట్‌లు. ‘ఆది’, ‘సింహాద్రి’, ‘టెంపర్’, ‘జనతా గ్యారేజ్’ మరియు ‘అరవింద సమేత వీర రాఘవ’ వంటి భారీ హిట్లతో అతని కెరీర్ నిండి ఉంది. S.S. రాజమౌళి జూనియర్ ఎన్టీఆర్‌తో కలిసి చేసిన ‘RRR’ మొదటి పాన్-ఇండియా చిత్రం. జూనియర్ ఎన్టీఆర్ కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో ‘NTR30’లో నటించనున్నారు. అతను ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో రాబోయే చిత్రంలో కూడా నటించనున్నాడు.

Previous articleటీడీపీకి ఉన్న బీసీ ట్యాగ్ని చెరిపేసేందుకే కొత్త మంత్రివర్గ కూర్పు?
Next articleజగన్‌ను బాలినేని బ్లాక్ మెయిల్ చేశారా?