సొంత జిల్లాలో రేవంత్ రెడ్డికి భారీ షాక్‌ !

తెలంగాణ ప్రదేశ్ కాంగ్రెస్ కమిటీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డికి భారీ షాక్‌గా భావించే విషయం ఏమిటంటే, తన సొంత జిల్లాకు చెందిన ఆ పార్టీకి చెందిన ప్రముఖ నాయకుడు కాంగ్రెస్ పార్టీని వీడి బిజెపిలో చేరడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. తెలంగాణలో పార్టీ ఏకైక నాయకుడిగా తనను తాను నిలబెట్టుకోవాలని ప్రయత్నిస్తున్న తరుణంలో ఇది రేవంత్ రెడ్డికి వ్యక్తిగతంగా నష్టంగా పార్టీ వర్గాలు అంటున్నాయి. తెలంగాణ ప్రదేశ్ కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి, ప్రముఖ న్యాయవాది ఎస్పీ వెంకటేష్‌ బీజేపీలో చేరేందుకు సిద్ధమయ్యారు.
శనివారం బీజేపీ సీనియర్ నేతలు డీకే అరుణ, ఈటల రాజేందర్ ఆయన నివాసానికి వెళ్లి ఆయనతో ముచ్చటించారు. గత కొంతకాలంగా వెంకటేష్ కాంగ్రెస్ పార్టీ వ్యవహారాల్లో నిష్క్రియంగా ఉంటున్నారు. త్వరలో బీజేపీలో చేరేందుకు ఆయన ఆమోదముద్ర వేసినట్లు సమాచారం. టీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా రాజకీయ ఉద్యమాలు చేయడంలో వెంకటేష్‌కు పేరుంది. అతను ముందు నుండి అనేక పోరాటాలకు నాయకత్వం వహించాడు. అయితే, పార్టీ అధిష్టానం నుంచి ఓ మోస్తరు స్పందన రావడంతో ఆయన నిరాశకు లోనైనట్లు సమాచారం.
ఇంతలో, అతను అధికార టీఆర్‌ఎస్ వర్గాల నుండి వేధింపులను ఎదుర్కొన్నాడు. కాంగ్రెస్ నాయకత్వం తనకు సహాయం చేయలేదని భావించాడు. అప్పటి నుంచి ఆయన పార్టీని వీడే ఆలోచనలో ఉన్నారు. మొన్నటికి మొన్న మహబూబ్ నగర్ జిల్లాలో పార్టీని మెరుగుపరచుకోవడంపైనే ప్రధానంగా దృష్టి సారించిన రేవంత్ రెడ్డికి ఇది నష్టం అని రాజకీయ వర్గాలు అంటున్నాయి. పోరాట పటిమగా పేరుగాంచిన అటువంటి సీనియర్ నేత రాజీనామా చేయడం పార్టీకి పెద్ద ఎదురుదెబ్బగా భావిస్తున్నారు. మరికొంత మంది నాయకులు కాంగ్రెస్ పార్టీకి రాజీనామా చేసే అవకాశం ఉంది.

Previous articleఅసంతృప్తితో చెవిరెడ్డి మద్దతుదారులు !
Next articleసూపర్ గర్ల్ మూవీ ‘ఇంద్రాణి’లో సూపర్ విలన్ ఎలక్ట్రో మ్యాన్‌గా కబీర్ దుహన్ సింగ్