నల్గొండ రెడ్డి త్రయంపై అద్దంకి దయాకర్ ఎదురుదాడి !

రాహుల్ గాంధీ వ్యక్తిగతంగా జోక్యం చేసుకోవడంతో తెలంగాణ కాంగ్రెస్ పార్టీలో అంతర్గత కుమ్ములాటలు సమసిపోయాయని ఎవరైనా అనుకుంటే పొరబడినట్టే. కాంగ్రెస్ కేడర్ ఎప్పుడూ గొడవలు ఆగవు. రాహుల్ గాంధీ జోక్యం చేసుకుని మధ్యవర్తిత్వం వహించినప్పటికీ తెలంగాణ కాంగ్రెస్‌లో అసమ్మతి కొనసాగుతోంది.
కాంగ్రెస్ సీనియర్ దళిత నాయకుడు, తుంగతుర్తి ఆ పార్టీ అభ్యర్థి అద్దంకి దయాకర్ ముగ్గురు ప్రముఖ కాంగ్రెస్ నేతలపై కాంగ్రెస్ హైకమాండ్‌కి ఫిర్యాదు చేశారు. పార్టీ నుంచి సస్పెన్షన్‌కు గురైన డాక్టర్‌ రవిని మళ్లీ పార్టీలోకి తీసుకురావాలని ముగ్గురు నేతలు కోమటిరెడ్డి వెంకట్‌రెడ్డి, పీసీసీ మాజీ చీఫ్‌ ఉత్తమ్‌కుమార్‌రెడ్డి, మాజీ మంత్రి రాంరెడ్డి దామోదర్‌రెడ్డి ప్రయత్నిస్తున్నారని ఫిర్యాదులో పేర్కొన్నారు.
రిజర్వ్ నియోజకవర్గం తుంగతుర్తి నుంచి అద్దంకి దయాకర్‌పై డాక్టర్ రవి రెబల్ అభ్యర్థిగా పోటీ చేశారు. ఎన్ని ప్రయత్నాలు చేసినా పోటీ నుంచి తప్పుకోలేదు. పార్టీ వ్యతిరేక కార్యకలాపాలకు పాల్పడినందుకు ఆయనను పార్టీ ఆరేళ్లపాటు సస్పెండ్ చేసింది. డాక్టర్ రవి ఓట్లను చీల్చడం వల్లే అద్దంకి దయాకర్‌ తృటిలో ఓడిపోయారు. ఇప్పుడు ఆయన్ను మళ్లీ పార్టీలోకి తీసుకొచ్చేందుకు ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నాయని దయాకర్ ఆరోపించారు.
ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే, దయాకర్‌పై ఫిర్యాదు చేసిన ముగ్గురు నేతలు ప్రస్తుత టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డికి ప్రత్యర్థులు. ఇటీవ‌ల రాహుల్ గాంధీతో జ‌రిగిన స‌మావేశంలో వీరంతా రేవంత్ రెడ్డి నాయ‌క‌త్వం, వ్య‌వ‌హార శైలిపై అనేక ఫిర్యాదులు చేశారు. ముగ్గురూ నల్గొండ జిల్లాకు చెందిన వారు. ముందు ముందు నల్గొండ జిల్లా రాజకీయాల్లో ఏం జరుగుతుందో చూడాలి

Previous articleఏపీ మంత్రివర్గంలో కమ్మ, బ్రాహ్మణ, ఆర్యవైశ్య, క్షత్రియలకు ప్రాతినిధ్యం లేదు !
Next articleఅసంతృప్తితో చెవిరెడ్డి మద్దతుదారులు !