అసంతృప్తితో చెవిరెడ్డి మద్దతుదారులు !

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో జరిగిన తాజా మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణలో చాలా మందికి పెద్ద నిరాశ కలిగించే అంశం వైఎస్ జగన్‌కు విధేయుడైన చెవిరెడ్డి భాస్కర్ రెడ్డిని చేయకపోవడం. ఈ హార్డ్ కోర్ వైఎస్సార్సీపీ నేతకు మంత్రి పదవి వస్తుందని చాలా మంది ఆశించారు. కానీ, రెండోసారి కూడా జగన్ పట్టించుకోలేదు. చిత్తూరు నుంచి చెవిరెడ్డికి బదులు నగరి ఎమ్మెల్యే ఆర్కే రోజాకు మంత్రి పదవి కట్టబెట్టారు.
వైఎస్‌ జగన్‌తో సన్నిహితంగా మెలిగిన చెవిరెడ్డి ఏ పదవి కోసం ఆశపడలేదు. ఆయనకు ఎలాంటి పదవి లేకపోయినా మంత్రి పదవి వస్తుందని ఆయన మద్దతుదారులు ఆశించారు. చంద్రగిరి నియోజకవర్గంలోని వివిధ ప్రాంతాల్లో పోస్టర్లు అంటించారు. కానీ, పెద్దిరెడ్డి ఉన్న తనకు మంత్రి పదవి రాదని తెలుసు. కాబట్టి, వ్యక్తిగతంగా అన్ని పోస్టర్లను తొలగించారు.
అయితే మంత్రుల పేర్లు వెల్లడికాగానే ఆయన మద్దతుదారుల ముఖాల్లో తీవ్ర నిరాశ నెలకొంది. కానీ, దానికి పరిహారంగా వైఎస్‌ జగన్‌ ఆయనను తిరుపతి అర్బన్‌ డెవలప్‌మెంట్‌ అథారిటీ చైర్‌పర్సన్‌గా నియమించారు. ఇప్పుడు ఆయనకు మరో రెండేళ్లు పొడిగింపు ఇచ్చారు. కానీ, ఇవన్నీ ఆయన అనుచరులు, మద్దతుదారులలో నిరాశను తొలగించలేకపోయాయి. చెవిరెడ్డిని పట్టించుకోకపోవడంపై వారు అసంతృప్తితో ఉన్నారు. కొత్తగా వచ్చిన వారికి, పార్టీ పట్ల విధేయత, కష్టపడిన దాఖలాలు లేని వారికి మంత్రి పదవులు కట్టబెట్టారని వాదిస్తున్నారు. చెవిరెడ్డి స్వయంగా రాజీపడుతుండగా, ఆయన మద్దతుదారులు తీవ్ర అసంతృప్తితో ఉన్నారు.

Previous articleనల్గొండ రెడ్డి త్రయంపై అద్దంకి దయాకర్ ఎదురుదాడి !
Next articleసొంత జిల్లాలో రేవంత్ రెడ్డికి భారీ షాక్‌ !