మంత్రి ఛాంబర్‌లో రహస్య సమావేశం !

ముందుగా ప్రకటించినట్లుగానే, ఆంధ్రప్రదేశ్ మంత్రివర్గం పునర్వ్యవస్థీకరణకు సిద్ధమవుతోంది. కొత్త ముఖాలు కేబినెట్ మంత్రులుగా బాధ్యతలు చేపట్టాలని భావిస్తున్నారు. ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి కోరినట్లు ప్రస్తుత మంత్రులు రాజీనామా చేశారు. పెద్ద ఎత్తున ఆశలు పెట్టుకున్న నాయకులు, కేబినెట్‌ పదవులపై ఆశలు పెట్టుకున్న యువ నాయకులు, కేబినెట్‌ పదవులపై ఆశలు పెట్టుకున్న వారు హర్షం వ్యక్తం చేస్తుండగా, సీనియర్లు మాత్రం దీనిపై హర్షం వ్యక్తం చేయడం లేదు.
మంత్రివర్గ పునర్వ్యవస్థీకరణకు సంబంధించి జరుగుతున్న పరిణామాలను కొందరు నేతలు జీర్ణించుకోలేకపోతున్నారు. నాయకులు తమ అనుచరులు, మద్దతుదారులకు తమ బాధను, వేదనను తెలిపినట్లు సమాచారం. వైసీపీ ప్రతిపక్షంలో ఉన్నప్పుడు పార్టీకి చేసిన సేవలను గుర్తు చేసుకుంటూ ఇదే విషయమై అసంతృప్తి వ్యక్తం చేస్తున్నారు.
తమ పదవులకు రాజీనామా చేసిన మంత్రుల ఆగ్రహంపై పలు చర్చలు జరుగుతుండగా, కొందరు మంత్రులు మంత్రి ఛాంబర్‌లో రహస్య సమావేశం నిర్వహించారని, చర్చల్లో పలు అంశాలు ప్రస్తావనకు వచ్చినట్లు సమాచారం.
రాజకీయ వర్గాల సమాచారం ప్రకారం, బొత్స సత్యనారాయణ ఛాంబర్‌లో ఈ సమావేశం జరిగింది, ఈ రహస్య సమావేశానికి కురసాల కన్నబాబు, తానేటి వనిత, అవంతి శ్రీనివాస్ వంటి ప్రముఖులు హాజరయ్యారు.
కేబినెట్‌ సమావేశం ముగిసిన కొద్ది నిమిషాలకే ఈ భేటీ జరగడం రాజకీయ వర్గాల్లో చర్చనీయాంశంగా మారింది. కేబినెట్‌ పదవులు దక్కకపోవడంపై సీనియర్లు అసంతృప్తిగా ఉన్నట్టు సమాచారం. దీనికితోడు కేబినెట్‌లో కొనసాగే అవకాశాలు ఎక్కువగా ఉన్న యువనేతలు, మరికొందరు మంత్రుల నివేదికలు వారికి ఫర్వాలేదనిపించడంపై మంత్రి వర్గాల్లో అసంతృప్తి నెలకొంది. ఇది కొత్త చర్చకు దారితీసింది. కొందరు ఇతర పార్టీలను చూడటం ప్రారంభించారు.
మంత్రులు క్యాబినెట్ పదవులకు రాజీనామా చేసిన తర్వాత, మీడియా కవర్ చేసిన విజువల్స్ వారు స్పష్టంగా సంతోషంగా లేరని కనిపిస్తున్నాయి. కానీ వివిధ సమస్యల కారణంగా వారు ఎటువంటి వ్యాఖ్యలు చేయడం లేదు.జగన్ ఏ నిర్ణయం తీసుకున్నా సరే అని మంత్రులు కొడాలి నాని, పేర్ని నాని వంటి వారు అంటున్నారు.

Previous articleవరుణ్ తేజ్, సయీ మంజ్రేకర్ జంటగా బాక్సింగ్ కథాంశంగా చిత్రం ‘గని’ రివ్యూ
Next articleజనసేనపై బీజేపీ ఆశలు వదులుకుందా?