కోర్టు ధిక్కార ఆరోపణలపై సీఎస్‌కు హైకోర్టు నోటీసులు జారీ!

వివాదాస్పద నిర్ణయాలకు పేరుగాంచిన తెలంగాణ ప్రభుత్వ ప్రధాన కార్యదర్శి సోమేశ్‌కుమార్‌కు తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమకు చెందిన కొందరు ప్రముఖుల ప్రమేయం ఉన్న మాదక ద్రవ్యాల కేసులో కోర్టు ఆదేశాలను పాటించకుండా ధిక్కరించినందుకు రాష్ట్ర హైకోర్టు గురువారం నోటీసులు జారీ చేసింది. టాలీవుడ్ డ్రగ్స్ కేసును విచారిస్తూ ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ దాఖలు చేసిన పిటిషన్‌ను విచారించిన హైకోర్టు ప్రొహిబిషన్ అండ్ ఎక్సైజ్ డైరెక్టర్ సర్ఫరాజ్ అహ్మద్‌కు కూడా నోటీసులు జారీ చేసింది.
డ్రగ్స్ కేసులో చిక్కుకున్న టాలీవుడ్ ప్రముఖుల కాల్ డేటా వివరాలను రాష్ట్ర ప్రభుత్వం, ఎక్సైజ్ శాఖ అందించడం లేదని ఈడీ అధికారులు తమ పిటిషన్‌లో కోర్టుకు ఫిర్యాదు చేశారు.ఈ విషయంలో హైకోర్టు నుండి స్పష్టమైన ఆదేశాలు ఉన్నప్పటికీ, చీఫ్ సెక్రటరీ , రాష్ట్ర ఎక్సైజ్ శాఖ నిందితుల జాబితా మరియు వారి కాల్ డేటా యొక్క డిజిటల్ రికార్డులను సమర్పించడం లేదు అని ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ అధికారులు వాదించారు.
రాష్ట్ర ప్రభుత్వ చర్య కోర్టు ధిక్కారంతో సమానమని పేర్కొంటూ, ఎక్సైజ్ అండ్ ప్రొహిబిషన్ చీఫ్ సెక్రటరీ, డైరెక్టర్‌పై చర్యలు తీసుకోవాలని ఈడీ హైకోర్టును కోరింది.
ఈ పిటిషన్‌పై 10 రోజుల్లోగా వివరణ ఇవ్వాలని ఇద్దరు అధికారులకు హైకోర్టు నోటీసులు జారీ చేసింది. తదుపరి విచారణ కోసం కోర్టు కేసును ఏప్రిల్ 25కి వాయిదా వేసింది.

Previous articleSaiee Manjrekar
Next articleLahari Shari